Giả lập MAME ( game thùng )

cho mình hỏi sao mình down về chạy game chơi vào nó bị lag chơi chậm rì ah help

sao mình ko lấy đc kiếm lửa vậy còn bi kẹt trong cái hang lấy kiếm lửa nữa có anh nào chỉ em với sao để lấy kiếm lửa và ko bị kẹt trong hang thx trc yahoo em là [email protected] pm em trên yahoo meagger nha thx nhìu

Re: Trả lời: Giả lập MAME ( game thùng )

Bạn ơi lại phải làm phiền bạn 1 lần nữa rồi cho mình xin roms của game Knights of valours plus đi bạn.Mình chạy thì nó báo lỗi như sau
pgm_p01s.rom not found
p0600.119 not found
pgm_t01s.rom not found
t0600.rom not found
a0600.rom not found
a0601.rom not found
a0602.rom not found
a0603.rom not found
b0600.rom not found
b0601.rom not found
pgm_m01s.rom not found
m0600.rom not found
ERROR: required files are missing, the game cannot be run.

mình cũng bị y chang như bạn này >"< !!! đã chép bios + game vào roms >>> chạy xong nó hiện lỗi như vậy !! ai biết chỉ giúp với

Sửa lần cuối:
àh sr !!! ra là chép vào roms mà chưa " audit all games " !! he he !! cuối cùng cũng chơi được >"< !

mình chơi bản gia lập mame v0.149 chơi khá ổn mà cheat 0 được, bản phlusv0.117 thì cheat được, bạn nào muốn down full gần hết link thì lên mạng tìm link torrent hơn 6000 rom lẫn giả lập 18GB thì phải k nhớ rõ.

dùng mame 0117 giả lập bật cheat unlock character bạn chơi bản mà 5 người ấy

Sửa lần cuối:
mình chơi bản gia lập mame v0.149 chơi khá ổn mà cheat 0 được, bản phlusv0.117 thì cheat được, bạn nào muốn down full gần hết link thì lên mạng tìm link torrent hơn 6000 rom lẫn giả lập 18GB thì phải k nhớ rõ.

dùng mame 0117 giả lập bật cheat unlock character bạn chơi bản mà 5 người ấy

thông tin hay cho những bạn chơi game thùng :D

ai có link game king of valuor cũng đi cảnh nhưng chỉ đánh boss, diệt xong boss mình nhận được lệnh bài và có thể biến thành boss đó . ai có cho mình xin đang rất cần

ai giúp với ..... game knights of valuor cũng đi cảnh nhưng chỉ đánh boss, diệt xong boss mình nhận được lệnh bài và có thể biến thành boss đó

Back