[Gunz Server]Download Server + Client + Web - Hướng dẫn cài đặt

Anh dương lâu quá không thấy nói gì hết nha ... buồn, vậy anh dương cung cấp giúp em cái SQL 2005 đi, em dow mấy cái web khác không sài không dc mong anh dương giúp đỡ nha, cái sever gunz có quest em dow ở web khác giống y như anh, mà nó kêu dùng SQL 2005 và cách làm khác anh nhiều lắm mong anh giúp em nha

Đúng la` thời gian này không có thời gian để lo cho Server khác...^^!!..vì đang thử nghiệm cái Server MU đó mà...còn cái SQL Server 2005 thì nặng lắm,..tới 2 Disk..nếu em muốn nhanh lẹ thì ra tiệm mua cho nhanh...SQL Server 2005 cài đặt hơi khác so với 2000, giao diện cũng mới, lúc đầu hơi khó sử dụng nhưng sau này sẽ quen...anh đang xài SQL 2005!

Anh Duong cái web bị lỗi sao ấy no báo lỗi Fatal error: Call to undefined function: mssql_connect() in c:\program files\easyphp1-8\www\gz2\config.php on line 29
vay minh phai lam sao vay anh

Anh Duong cái web bị lỗi sao ấy no báo lỗi Fatal error: Call to undefined function: mssql_connect() in c:\program files\easyphp1-8\www\gz2\config.php on line 29
vay minh phai lam sao vay anh

Cái lỗi này là chưa mở cái thư viện php_mssql ...Em làm như sau:
.....................
Cách khắc phục:

Click phải vào chữ E góc dưới bên phải Taskbar --> Configuration --> PHP Extension

Trong cái cửa sổ này em kéo xuống 1 tý và tìm php_mssql và check vào..​

cái server này có quest, em làm bằng sql 2005 mới kích quest được anh Dương nghiêng cứu bài của em để làm lại bằng sql 2000 di anh. (em dã post bài rồi đóa):75::53:

Anh Dương ơi mình dùng chương trình XAMPP để cài web php ko cần cài đặt. chỉ cần chép soure web vào la chay khỏi đăng kí j hết. anh tìm lin pót lên cho các bạn xài đi.

em đang dùng nhưng ko bít post phần mềm lên cho các bạn tải làm thế nào vậy anh Dưong.

Anh Dương ơi sao cai link down server+client+web không vào được anh chỉ giúp cám ơn anh nhiều.

Anh tuấn dương ơi anh xem cái Easy em hoàn thành các bước lập sv rồi down cái Easy về nó cứ 1 đèn đỏ ở chữ Apache là sao!Anh chếck xem thế nào
Pm em qa Y!M:bin_bin_pin
Cảm ơn anh trước

Anh ơi nếu chưa tạo dc web thì làm thế nào để có acc bây giờ:v19:

Ở đây em xem có 1 topic hướng dẫn đăng kí ở đây anh xem cho em đăng kí ở đâu

Anh ơi ấn vào phần apache k thấy lên gì cả???
còn cái web thì phải khởi độg dc Easy 2 đèn xanh mới có web mà

Hay anh xem cái forum này đăng kí hướng dẫn = SLQ khó hiểu qá anh xem cho em nhé:

Back