Hướng Dẫn Server Mu SS6 Dành OffLine Hoăc Online nhỏ Cho Newmem

em dang cai` mu off cua anh mod lamvanvc nhưng đến chổ hex thì lại k bít làm đến nối cía main trong client bik đổi icon rồi . em qua đây thấy cái hex main của chủ pic nhưng em down ve de cài thì nó bị lổi ntn nè ai giúp em với ::::the application failed to initialize propẻly (0xc0000135) click on ok to tẻminate appalication::: em tk trước ạ. và cái mumaker của em nó củm bị như thế nửa @@.

Sửa lần cuối:
em dang cai` mu off cua anh mod lamvanvc nhưng đến chổ hex thì lại k bít làm đến nối cía main trong client bik đổi icon rồi . em qua đây thấy cái hex main của chủ pic nhưng em down ve de cài thì nó bị lổi ntn nè ai giúp em với ::::the application failed to initialize propẻly (0xc0000135) click on ok to tẻminate appalication::: em tk trước ạ. và cái mumaker của em nó củm bị như thế nửa @@.
Tải net framework đi bạn .

sao em cài web mu xong để bình thường vào được, còn chạy severstarup với sever game để vào chơi thì khi đó lại chạy không được web mu để vào nhỉ config ip main vào ip trong severmu lại 192.168.1.101 rồi, không biết bên web có cần config lại trong file kết nối dãy ip 127.0.0.1 thành 192.168.1.101 không nữa

Nếu em muốn thêm link để tải forder client vào web để ai tải thì tải thì chỉnh lại file nào để đưa link lên thế ạ, vì file taigame.php không thấy :(

Mu ss6 7zip pass vn-zoom.com sai rồi bạn ơi, mình thử down đi downlại, thử các phần mềm giải nén khác nhau mà vẫn không được, cho mình pass chuẩn đi.

Back