Mong Tuấn Dương xem xét.

leehuang

Trong thời gian Mu tạm ngưng :05:nhiều anh em cũng còn liên lạc với nhau qua yahoo:08: nay mình post bài này mong Admin mở lại cho cho anh em online tiếp:v27:. Anh em nào ủng hộ bỏ phiếu nha:v25:.

Theo mình biết anh Dương mới chuyển qua công ty mới nên công việc của anh Dương khá nhiều nên chưa sắp xếp được, chắc phải chờ anh Dương ổn định công việc rồi mới tính tiếp :D

Cám ơn tất cả các bạn đã quan tâm đến MuKNTC, đúng là dạo này mình hơi Full Time nên chưa sắp xếp được. Hiện tại Data MuKNTC vẫn được giữ nguyên và bảo quản rất tốt, chờ ngày trở lại nhé...

MuKNTC không chỉ đơn giản là quan tâm nữa, mà đã trở thành đam mê của 1 số anh em mà theo LeeHuang tôi được nghe họ tâm sự. MuKNTC tuy không đông như 1 số Mu khác nhưng vẫn chiếm được tình cảm của anh em trong suốt thời gian qua và qua đây cũng hy vọng anh em nào đã và đang còn đam mê thì vào góp 1 bài cho vui.

Sửa lần cuối:
:v29: Anh em nào đã từng online MuKNTC vào báo danh cho vui.

Acc: S3xy
Class: DK

Anh em còn nhớ MuKNTC thế này mà a Dương không sắp xếp chắc anh em chịu không nổi mất :D

:D Lâu quá mới ghé thăm KNTC :D

Thấy mấy cậu vẫn còn đam mê MU nhỉ :D VPS thì mình vẫn đang thừa ^^!

Mấy cậu thích thì kêu ADMIN send Server qua đây mình chạy cho nhé :)

Trong KNTC đã lây, cậu nào sánh bước KNTC thì sẽ biết mình :)

Vậy quá tốt rồi a Dương ơi :n35:. Tuy mới vào KNTC hơn 1 năm nhưng cũng biết a Kjchun (cái tên lúc trước):06:

cùng mong Mu KNTC mở lại :-< thích chơi vì công = vs lại SV SS2EP3 là bản e thích :d
anh hoàng cũng mở sv nhưng a í k công = lắm :-< toàn cho đồ mem cày trâu mấy cũng k = mấy người bên í :-<
nản vật
mong a tuấn vs a hợp tác xem :">

Lâu lâu đốt lửa lại:n21: cho AE thấy ai cũng còn máu:07: với MUKNTC quá. Hy vọng Tuấn Dương thấy được:n10:.

Ngọn lửa bập bùng trong ta hế hà hê, ngọn lửa cháy mãi,.......bập bùng bập bùng....:D

Giờ là hè rùi thích hợp Open MUKNTC đó Tuấn Dương:v29:, dễ tổ chức sự kiện:n21:. AE cũng sẽ đông hơ:v27:n.

Lâu quá:07: mà không thấy giang hồ dậy sống gì hết:v28:. Tuấn Dương nhà ta đâu mất tiêu rồi ta:08:.

Anh Dương dạo này nghe nói công ty nhiều việc nên quy ẩn giang hồ rồi :D

Ko bik MuKNTC kiếm đồ Thần có đơn giản hơn so với mấy Mu # ko ?
Còn Vụ nạp card nữa !
:n02::n02::n02:

Back