Mong Tuấn Dương xem xét.

Đồ thần thì dễ kiếm lắm chỉ cần reset cao đi Kalima là được, còn nạp cảd chỉ để mua ggil, ggil được dùng cho các dịch vụ như reset vip, dịch chuyển vip, mua các vật phẩm trong games nhưng không bán đồ hay vũ khí full thần và ex.

A Dương có Click Thank cho Lee rồi có nghĩa là ảnh đã đọc và chắc đang suy nghĩ suy tư gì đó nên no comment :D

Buồn buồn lên kiếm Mu chơi
Nhớ Mu-KNTC buồn ơi là buồn​

Thơ con cóc nói lên tấm lòng bà con đừng cười.:05::05::05:

Đồng chí Dương ơi mở MU chơi lại đi reset data tặng đồ cho mấy người có top cũng được, hay bắt đầu lại từ đầu luôn đi. Dạo này kiếm Mu chơi khó quá vài tháng là off rồi.Giờ open MUKNTC khẳng định lại tiếng tâm đi.

Ui. Kêu anh Tuấn QC bài em cũng đc mà không thấy reply, chán thật. Dù gì cũng từng là thành viên ruột của 4rum, đôi khi thấy anh đối xử lạnh nhạt với anh em quá.
MU mình vừa Open beta đc khoảng 1 tuần, bạn thích vô chơi cũng đc, việc lâu dài thì chắc chắn đảm bảo, truy cập

Ui. Kêu anh Tuấn QC bài em cũng đc mà không thấy reply, chán thật. Dù gì cũng từng là thành viên ruột của 4rum, đôi khi thấy anh đối xử lạnh nhạt với anh em quá.
MU mình vừa Open beta đc khoảng 1 tuần, bạn thích vô chơi cũng đc, việc lâu dài thì chắc chắn đảm bảo, truy cập

Anh hok hiểu ý em lắm, "QC bài em" là sao :), anh đâu có đối xử lạnh nhạt với thành viên 4r bao giờ đâu, có lẽ anh đã bỏ sót gì đó...

Nếu em đoán không lầm thì đây là a Prenium phải không. Mu có trang web đẹp ghê.

Nếu em đoán không lầm thì đây là a Prenium phải không. Mu có trang web đẹp ghê.
Ờ Pre đây, bạn từng là ai, mình có quen không nhỉ :))
@AdminTuấn: kêu anh treo bài Quảng Cáo MUNHH của em giùm, Game cho bạn bè thôi, em không bán buôn gì cả, VPS của em mua hẳn hoi từ NetNam công ty, bạn em nó đam mê mà gia cảnh tốt, nó bao server 2.1m, lúc nào em xin lại Y!M anh:))

Ờ Pre đây, bạn từng là ai, mình có quen không nhỉ :))
@AdminTuấn: kêu anh treo bài Quảng Cáo MUNHH của em giùm, Game cho bạn bè thôi, em không bán buôn gì cả, VPS của em mua hẳn hoi từ NetNam công ty, bạn em nó đam mê mà gia cảnh tốt, nó bao server 2.1m, lúc nào em xin lại Y!M anh:))

E Hdn.Phuong đây :D. Dạo này đang năm cuối ko thì cũng vào Mu a chơi cho biết :v12:

:v27::v27::v27:Mở MUKNTC lại đi đồng chí Tuấn Dương ơi.:v27::v27::v27:

chơi bn loại MU vẫn thấy khoái Mu này nhất,mong anh sớm mở lại ...khóa lâu quá em qên cả acc rồi :05:
tên nv :Luke
Class :MG

Vì anh chưa có thời gian nghiên cứu bảo mật chống hack các phiên bản MU mới hiện giờ, và cũng chưa có thời gian để Code lại WEB mới phù hợp với phiên bản mới. Nếu MUKNTC Online lại thì vẫn sẽ giữ nguyên Version SS3 EP2 Full, nếu các bạn ủng hộ thì anh sẽ ON lại, Database lúc trước vẫn sẽ được giữ nguyên và không có chuyện Reset lại Database từ đầu....

Các bạn cho ý kiến nhé....!

Mình là S3xy là nhân vật theo MuKNTC từ những ngày đầu,mình thì ngày nào cũng lên wed để theo dỏi MU có Open lại không từ lúc Mu off,mình ủng hộ với Tuần Dương.

+ Nhưng phải có Event cho các Gamer mới, để còn theo kịp top nữa.
+ Thay đổi bảng yêu cầu reset ( từ lần 1>300, yêu cầu nguyên liệu để nâng cao giá trị Chaos và Cretion )
+ Giữ nguyên bản của phiên bản Version SS3 EP2 Full ( đừng chỉnh sửa vì đánh nhau không vui, lúc trước Dương chỉnh ManaShield và phản dame thấp quá làm mất hay các tính năng đó) .
+ Chính sách khác như là GGil ( duy trì các tính năng ), Exp quá hợp lý không cần bàn cãi.
+ Bãi train (chỉnh lại vì đánh nhanh quá lag không thấy quái).
+ Đối với Boss vàng cho nó mạnh đánh lâu chết và rơi các item cấp cao hơn.

AE nào từng chơi MUKNTC vào ủng hộ bài nha. Nhớ tên nhân vật và có hình thì up lun.

Sửa lần cuối:
Theo em thì cứ SS3 đi anh Tuấn
Mấy cái SS mới cực nhảm ~~, em thấy SS3 là hợp lý nhất

Vì anh chưa có thời gian nghiên cứu bảo mật chống hack các phiên bản MU mới hiện giờ, và cũng chưa có thời gian để Code lại WEB mới phù hợp với phiên bản mới. Nếu MUKNTC Online lại thì vẫn sẽ giữ nguyên Version SS3 EP2 Full, nếu các bạn ủng hộ thì anh sẽ ON lại, Database lúc trước vẫn sẽ được giữ nguyên và không có chuyện Reset lại Database từ đầu....

Các bạn cho ý kiến nhé....!

Anh Dương đã quyết định open lại MuKNTC với phiên bản SS3ep2 Full...Bây giờ còn lệ thuộc vào anh em nữa thôi...có muốn đua top tiếp hay không thôi...:n30:

Xài Ss3Ep2 DarkTeam thì khỏi chê rồi :D
Về phần bảo mật từ main.exe e rằng hơi khó, vì Gh cũng chưa biết độ anti main từ hồi trước của svKNTC thế nào.
Về web thì web trước đẹp mà ??? đừng nói bác Tuấn xài 0.8 :D Phiền đấy ...

Xài Ss3Ep2 DarkTeam thì khỏi chê rồi :D
Về phần bảo mật từ main.exe e rằng hơi khó, vì Gh cũng chưa biết độ anti main từ hồi trước của svKNTC thế nào.
Về web thì web trước đẹp mà ??? đừng nói bác Tuấn xài 0.8 :D Phiền đấy ...
Chắc a Dương dùng web cũ rồi...Theo như ảnh thì trước đây sao giờ vậy rồi

Back