MU Hà Nội 1.0 đã trở lại đúng như xưa

đẹp, ngon :))
nhưng VB cứ thử làm onl thì hiểu thêm vài bug :>
ss1 nhìn nhẹ ghê :D
đã fix bug agi và add lệnh /post chưa ?

thì tớ làm Online để bạn bè chơi vui và tớ cũng có thêm kinh nghiệm, đồng thời phát hiện triệt để các lỗi, về vụ bug agi thì tớ chưa biết Fix, có lệnh đàng hoàng hết mà, chơi cũng hay lắm...

Tình hình mình thấy các bạn vẫn thích quay trở lại thời hoàng kim của bản MU 1.0 , thật may là mình còn lưu trữ bản đó lên đã làm, vậy thì có gì thay đổi và có gì mới nào:

1, Sửa lỗi Mu Mail, kết bạn bè trong game, ngày xưa thì bị disconect
2, Có thể quyết đấu với nhau, ngày xưa quyết đấu là bị disconect
3, Mở khoá Skill công thành, sử dụng thoải mái, ngày xưa không sử dụng được
4, Max point là 65535, ngày xưa Max point là 32767
5, Có thể mở cửa hàng cá nhân để bán đồ, ngày xưa không mở được
6, Mở lại máp Exile từ cổ xưa có đất trời trung chuyển, ngày xưa không có máp này
7, Vẫn giữ nguyên các hình ảnh và âm thanh của MU Hà Nội...
....... Và rất nhiều điều hay nữa ...các bạn có thể xem Video để biết chi tiết... nhớ chọn chất lượng 480 xem cho nét nhé...

Đăng kí và chơi tại web:
hoặc
khá lắm rất có tinh thần fix server gặp tui là ngồi chút ngáp lên ngáp xuống chẳng có tinh thần nghiên cứu code,với lại con vợ mới có bầu nữa bắt làm đủ thứ mệt gần chết,ko có times online nhiều hay nghiên cứu offline
cố lên nhé tui sẽ up bài này lên chú ý 1 tuần để khích lệ tinh thần cho ông nhé!

em nói thật với anh solo: anh chưa đủ ... để có thể đánh giá vanbom đâu :|
mà anh cũng chẳng biết code là gì sao anh cứ nói code này nọ là sao trời @@

rất cám ơn 2 bạn, niềm đám mê MU với mình là cuộc sống, ko có nó mình chả biết chơi bời gì cả...hi hi

MU giờ là game mì ăn liền, càng đơn giản, càng ít bug thì... càng hay thôi :)
tuy nhiên nếu kô biết tạo ra những sự kiện gì thì cũng mau chán thôi, Ex700 chơi bền hơn dù nó quá... lòe loẹt :D

cám ơn anh, về vụ S3 E2 của anh em vẫn nghiên kíu, nếu tìm thêm đc cái gì em sẽ nhắn cho anh, tại dạo này làm bản cũ em cũng hơi bận

xin chào mừng các thành viên mới, hay thật đó, 1.0L lại còn có combo nữa, thật là quá bất ngờ

Hay bạn à. Mình cũng đang học làm cái offline bạn có thể cho mình bản cline +sever để mình về tự sướng 1 mình được hem. Chứ mấy bản ss6 mới bây giờ cũng chán lắm. Nếu được thì inbox cho mình nhé

Hay bạn à. Mình cũng đang học làm cái offline bạn có thể cho mình bản cline +sever để mình về tự sướng 1 mình được hem. Chứ mấy bản ss6 mới bây giờ cũng chán lắm. Nếu được thì inbox cho mình nhé
bản ông này làm thì hơi bị khó để có nên không có nghĩa cứ xin là đc nha bạn :)
thích chơi offline thì cứ google tìm bản ss1 của mình, không thì lên seeitworks.com mà nhặt

đã có combo cho DK rồi, ko ngờ là 1.0 lại có combo thì quả là quá tuyệt vời

gửi tới bạn này, tớ có up các bản MU ở các forum đó, có cả bản 1.0 đó, nếu ko tìm đc, bạn lên google tìm với từ khoá Van_Bom là ra ngay ấy mà

he he, lại sửa thêm được 1 lỗi nữa, VL quá, sướng thật đấy

he he, tại vì tớ vui quá, mò mãi mấy ngày liền, liên thông cả ngày lẫn đêm mới ra được mấy cái lỗi, khó fix thật, nhưng cuối cùng cũng đã fix OK, server tớ mở online 3 tháng nay rồi mà...

Back