MU Hà Nội 1.0 đã trở lại đúng như xưa

okmen mình làm chế độ gộp bài viết cho dể nhìn nhé!còn nếu mún xoá triệt để chỉ có mr.p và admin mới làm dc thui còn tui chỉ là mod thường nên giới hạn việc đó,nhưng có thể ban nick dc đấy hihihi =))

Ồ, MU HN, lâu quá ko nghe cái tên này
Và mem tên có ai band ko, spam hoài !!!

mu này 1.0 của hà nội đó...tớ còn lưu trữ lại nên mở cho anh em thân thiết thích chơi bản cũ thì vào chơi ủm hộ thôi chứ ko làm rầm rộ

a bờm ko post trong Relas lên giờ mới thấy. tiếc nhỉ. gz đóng cửa rồi.
giờ sắp học xong nên chắc cũng chả có nhiều time mà chơi. vẫn còn giữ rất nhiều sv cổ của bờm và solo post
chán chán mang ra cài.

he he..gamezone sắp mở lại rồi...và Bờm cũng săp sửa up tiếp bản 1.02E VTM full s1 và 1.00.16 VTM full s2 cho anh em....vấn đề là sẽ có nhiều cái hay mà chỉ có ở Bờm mới có...

he he..gamezone sắp mở lại rồi...và Bờm cũng săp sửa up tiếp bản 1.02E VTM full s1 và 1.00.16 VTM full s2 cho anh em....vấn đề là sẽ có nhiều cái hay mà chỉ có ở Bờm mới có...

Vậy sao không up lên kntc luôn đi bờm :)

good for u, Van_Bom,hihi, bạn giỏi thật đấy, lâu lắm rồi mới thấy lại muhn cũ

Server như mình vậy mình rất thích, ít lỗi, nhẹ, đẹp, trở về tuổi thơ MU Hàn Quốc, đừng down server nha ba'c, nha ba'c, e dang cay` lai. :)

cám ơn bạn...cái Client này tớ fix nhiều lỗi rồi và còn fix cả CPU nữa...đồng thời làm thêm rất nhiều thứ trong đó...MU này mình chỉ dành cho ai tâm huyết chơi thôi...hạn chế đăng ký...như vậy ai cố ý hack ta delete acc luôn...hết chơi...sau này sẽ yêu cầu bắt buộc đăng ký số đt và trứng minh thư nữa...cho nó hot....

Back