MU Hà Nội 1.0 đã trở lại đúng như xưa

Mu nè hơn 1 năm rồi
Mình cũng gắn bó với nó từng đó thời gian
AE nào đam mê thì vào chơi
Mu nè không thương mại hóa đâu :D

lâu rùi mới chơi lại MU dơn về chơi lại :D.... giờ toàn webshop chán woa :(

MU của mình không thương mại gì cả... chi tiết có ghi rõ ở web và thông báo hết trong face MU rồi.... anh em chơi vui ấy mà... chứ thương mại và kinh doanh là FPT nó xích đấy...he he...

Đâu tư quảng cáo Server đi bạn

ọc.. quảng cáo rầm rộ người ta botnet cho chết lục đấy... tớ không cạnh tranh với mấy MU to đâu... chịu thôi...chủ yếu post cho ai thích nhớ lại thời xưa thì vào chơi thôi... MU có 20 mạng thôi mà..

xin chao Van_Bom . toi rat thich MU cua ban . nen vua moi tai ve xong :D vi thay giong MU ngay xua qua :D muon on lai ki niem :D .

Game chơi vui quá trời :)
Thôi nghỉ

Anh Bờm mở thêm số người chơi đi a, e thấy có 16 mạng vô đc còn 4 mạng kia thì vô cứ bị đá ra :04:
anh cho em xin cái file PantMale30.bmd với sao giải nén nó thiếu cái file này, tải lại thì corom nó chặn, chorme thì thiếu file. cái IDM thì bữa mới gỡ xong ko hiểu sao crack nó vẫn ko nhận

Sửa lần cuối:
Server ổn định phết :D, chúc Server Văn Bờm cứ ổn định mãi như thế này nhé :D.
Không liên quan nhưng mà hỏi văn bờm 1 câu nhé? Sao có nhiều người có vẻ thích mấy ss cũ như ss1 nhỉ??Như bản thân mình thì thấy mấy ss sau nhiều class +item hơn, event cũng nhiều mà. Không biết SS1 có gì hay ho mà nhiều người như bờm thích thế nhỉ ^^?

Back