MU Hà Nội 1.0 đã trở lại đúng như xưa

yes, mình đang chơi, và thấy rất OK, các bản như vậy ko hack đc đâu, và thg thì ít lỗi và ko loè loẹt như các client season mới bây h, nói chung, GOOD! Bờm

yes, mình đang chơi, và thấy rất OK, các bản như vậy ko hack đc đâu, và thg thì ít lỗi và ko loè loẹt như các client season mới bây h, nói chung, GOOD! Bờm

tớ thấy bạn vẫn hack đó thây...^^...nói chung là MU nào cũng bị hack...nhưng đc cái MU của tớ hạn chế đăng ký và ít người chơi...nên việc xử lý mấy cái đó cứ block là chết...lục..

thế cái con NPC nó tự nói đc à....^^.........mà số đt mình lù lù ở web đó còn yahoo làm gì nữa...

Biết ngay mà chạy vào post một chút rồi chạy đi..........
Xin mod +sp mod đóng của topic này dùm

Sửa lần cuối:
ai bảo là ta chỉ làm như thế......những bạn cài MU bên này thỉnh thoảng vẫn gọi đt nhờ ta cài cho đấy.....và cả MU KNTC cũng do ta fix lỗi và làm thêm Option đấy....ko biết thì đừng có chém gió...

mới rs dc 10 lần

sv khá tốt :D auto nhặt nữa thì hoàn ahảo

cám ơn bạn...mình vẫn không ngừng học hỏi..nếu làm được gì hay cho MU thì mình sẽ làm thêm......hiện tại vừa rồi mình mới học được cách fix lỗi font chữ bị dãn và xấu khi chơi ở win7..sắp tới sẽ update để ai chơi win7 với win8 sẽ thấy chữ đẹp được như chơi win xp.........

up ủng hộ anh van_bom, em cài sever off anh share chơi good lắm, nhớ lại tuổi thơ, sau này mở online cho xóm hồi nhỏ chơi tụi nó chắc thích lắm, thanks a bờm nhé, à sdt a mai mốt em gọi hỏi mấy điều có phiền ko ạ ^^

up ủng hộ anh van_bom, em cài sever off anh share chơi good lắm, nhớ lại tuổi thơ, sau này mở online cho xóm hồi nhỏ chơi tụi nó chắc thích lắm, thanks a bờm nhé, à sdt a mai mốt em gọi hỏi mấy điều có phiền ko ạ ^^

OK...không có gì.......

Back