Mu Server full ss2 1.02h(hiện nay FPT đang dùng bản này)

Cho em hỏi lúc em chạy file gameserver nó báo lỗi là ...\Data\message_vtm.wtf là sao hả anh và cái dataserver nó báo là skill file not found

anh cuonglee oi sao em vao` web muonline ma` em tao trong no-ip.com no doi` pass giong' cai ban. kia vay anh
,ma` anh bit no doi` pas gi` hong chi~ em voi '

anh doanthieugia oi sao em dow cai muserver ve giai~ nen no' doi` pass , ma` pass la` gi` vay anh .

àh em làm được rồi em cảm ơn anh tuanduong với anh doanthieugia nhiều ơi là nhiều
:4:

Hok muốn Spam mà cũng phải spam thôi hix........:4:pass word là còn cái trang đó hok biết sao die rui`, trang đó cũng khá nổi tiếng trong thời gian gần đây nếu đie thì tiếc thật...!!

ủa anh doanthieugia hay anh TuanDuong ơi cho em cái link dow cai web để em đăng kí đi mấy anh ơi

Nếu muốn đơn giản thì xài WEB ASP cho lẹ..-->

Còn nếu muốn xài PHP thì vào đây -->

Mấy hôm nay tùm lum chuyện giờ mới online được.
Em vào databasel(chỗ đầu tiên để restone đó),tiếp tục click và databasel Muonline,tiếp tục click vào table thì mở ra cái bảng như hình dưới.

Click chuột phải vào dòng đó chọn dòng thứ 4 thì phải cái nào có dấu ">",sau khi chỉ chuột vào đó thì có 3 hay 4 dòng gì đó hiện ra chọn ngay dòng đầu tiên là nó hiện ra ngày tháng năm bắt đầu và kết thúc sự kiện cho em sửa ,nhớ trong này nó đọc tháng trước tiếp đến ngày và sau đó là năm.(cái này chụp hình luôn cho e rùi nhưng quên lưu mất thông cảm hen)
Sửa cũng dễ mà,chúc em cài online thành công.:69::69::69::69:
anh chỉ lại cụ thể bước này cho em được ko , sao em ko thấy chỗ nào như anh bảo cả :17:
Mà chơi lan dùng ip wan bằng số có được ko , với lại cái file chạy phải sửa làm sao để chạy đúng ip của mình :17:
cái này có phải là lỗi ko ??

Sửa lần cuối:
config cho 1 máy thì làm sao vậy bác! em thay tất cả ip thành 10.0.0.250 rùi, cả main cũng thay như vậy mà sao không được nhỉ. vào mà nó không hiện lên bảng đăng nhập !

anh chỉ lại cụ thể bước này cho em được ko , sao em ko thấy chỗ nào như anh bảo cả :17:
Mà chơi lan dùng ip wan bằng số có được ko , với lại cái file chạy phải sửa làm sao để chạy đúng ip của mình :17:
cái này có phải là lỗi ko ??

Cái này lỗi rồi em, em vào mở file MUSERVER\Wz_Mu2003_Event_Server\Data\SvConfig.ini chỉnh lại cho đúng cofig kết nối database nha

...
[odbc_connection]
mu2003_dbname = MU2003_EVENT_DATA
mu2003_dsn = MU2003_EVENT_DB
mu2003_uid = sa
mu2003_pass = sa

config cho 1 máy thì làm sao vậy bác! em thay tất cả ip thành 10.0.0.250 rùi, cả main cũng thay như vậy mà sao không được nhỉ. vào mà nó không hiện lên bảng đăng nhập !

Mmở các cửa sổ của các, coi kỹ xem còn lỗi chổ nào hok, nếu nghi ngờ bị lỗi thì chụp hình hoặc lấy lỗi đưa lên thì mới biết đường hướng dẫn, chứ nói chung chung vậy thì hok biết đường. Hok chạy => Config bị lỗi vậy thôi, chứ cứ nói là làm hết rồi mà sao lại hok chạy vậy là sao...hiz!!

Back