[PS1 Games] Thần Bài Yugioh Forbidden Memories (Free Download Full)

chủ thớt có thể hướng dẫn ghép bài hok( thuộc tính nào với thuộc tính nào thi ghép được? )

Cái này trong quá trình chơi bạn sẽ từ từ nghiệm ra ^^!, Lúc trước có chơi trên máy PS1 nhưng lâu quá rồi nên không còn nhớ gì ráo :v11:. Lúc trước đấu qua từng màng, thấy thằng Bot nó ghép bài thì làm theo.

chủ thớt ơi cho mình hỏi sao khi chọn file img để chơi mình toàn gặp lỗi don't send. Sửa lỗi này như nào vậy chủ thớt ? Mình tks trước nhé
(Hình ảnh minh họa)

sao mình hok giải nén được ở part 2 và cũng hok đọc được file, phải dow phần mền j về mới đọc được

mình vào đc nhưg mà sao bấm hết tất cả các phím trên bàn phím nhưg sao ko ăn uốg j hết zị

em dowload ve giải nén mà ko thấy gì hết, toàn chữ là chữ là sao pro? giúp em vs

Bạn ơi máy tôi báo thế này sao cài để chơi đây

Sửa lần cuối:
fail_zpsb2d3c6a9.png.html

sao nó đen thui vậy bạn??

Sửa lần cuối:
kam on ban rat nhieu... minh rat thich game nai.... kiem mai ko dc.... moi tim lai dc... that su rat kam on ban
:n30:gio

ko the nao chjoi dc.... load.. het ve roi... giai nen... load.. gai lap kung ko choi dc.... man` hinh cu den xi ko ah,.... giup minh voi... minh muon choi game nai lam

KO... minh ps1... ban giup minh choi voi... minh rat rat thich game nai

Làm theo hướng dẫn chưa bạn

có một số game nó ko thích hợp với phần mềm giả lập, cấu hình máy PC nên sẽ xảy ra một số lỗi và không chơi được :)

may Minh la Acer E1 571
co choi dc game nai ko ban... hay ban co biet cho nao ban dia gamew nai ko... hay la cho nao cai dat de choi dc game nai ban chi giup minh voi... tien ko thanh van de... mien sao choi dc game nai
... mong ban giup minh voi

may Minh la Acer E1 571
co choi dc game nai ko ban... hay ban co biet cho nao ban dia gamew nai ko... hay la cho nao cai dat de choi dc game nai ban chi giup minh voi... tien ko thanh van de... mien sao choi dc game nai
... mong ban giup minh voi

Game đã có link download, cần gì $ bạn, bạn đang dùng windows gì. mình sẽ kéo về test xem thế nào

windows 7
binh thuong ma
hi huc tu dem qua toi gio ma moi ko chjoi dc tuc qua
muon mua kai dia ve choi cho nhanh

Back