repack server ss6 ep 2 client FPT mu.gate.vn việt hóa 99%

mình cũng đã cài và chạy sever ok. nhưng khi login thì màn hình cứ load suốt không vào chỗ chọn nhân vật. sau đó có down cái JoinServer về và làm theo file hướng dẫn nhưng khi chạy joinserver lại có lỗi thế này

với cả bạn có thể share mình chuơng trình nào để đổi ip cho cái main trong clien của bạn không
thank bạn nhiều

bó hand bác solo, độc tôn cái box MU của forum vắg như chùa bà đanh đc cái tiếng à =))
em tiếc thay cho bác, có lẽ trình độ bác cũng sắp bằng em nhưng vì thái độ ăn nói cộc lốc này em nghĩ chúng ta chẳng khác gì Mỹ với VN cả :-"
Bao nhiêu forum mời mình qua làm mod kô chịu, giờ nghe bác nói vậy xúc động đậy vl

Tao đâu giành với ku thích ta cho box Mu cho ku luôn chứ làm việc với mấy người như thế chán phèo cứ theo đít người ta mà chọt có mr.p mới chịu nỗi thôi =))

Tao đâu giành với ku thích ta cho box Mu cho ku luôn chứ làm việc với mấy người như thế chán phèo cứ theo đít người ta mà chọt có mr.p mới chịu nỗi thôi =))
theo đít đc thì chọt con *** vào mông bác =))
đã lớn + ngu mà còn ra vẻ ta đây

mà cũng biết ai vào nick em nghịch bác rồi =))
cả những nick khác vô chém bài bác nữa
nói anh em thông cảm, ông solo ổng ngu nên thôi, khỏi nói ra
cái forum này ngoài ông Tuấn với anh P thì ai cũng nói thẳng 1 câu

"ông solo là con *** già ngu mà mất dạy"
đúng là chẳng ai dạy nổi ngoài vợ hắn (hy vọng)

[Mr.P]: Không sử dụng từ thiếu văn minh nhé em... A nhắc lần 1 đấy, lần sau a sẽ mở phiên tòa đấy...

Sửa bởi Amin:
theo đít đc thì chọt con *** vào mông bác =))
đã lớn + ngu mà còn ra vẻ ta đây

mà cũng biết ai vào nick em nghịch bác rồi =))
cả những nick khác vô chém bài bác nữa
nói anh em thông cảm, ông solo ổng ngu nên thôi, khỏi nói ra
cái forum này ngoài ông Tuấn với anh P thì ai cũng nói thẳng 1 câu

"ông solo là con *** già ngu mà mất dạy"
đúng là chẳng ai dạy nổi ngoài vợ hắn (hy vọng)

[Mr.P]: Không sử dụng từ thiếu văn minh nhé em...Lần sau a sẽ mở phiên tòa đấy...

[Mr.P]: Không sử dụng từ thiếu văn minh nhé em...Lần sau a sẽ mở phiên tòa đấy...
kệ nó đi nghon chữi nữa tui del hết bài nó trong box Mu cho coi đừng ép người quá đáng thứ con nít mất dạy đó

kệ nó đi nghon chữi nữa tui del hết bài nó trong box Mu cho coi đừng ép người quá đáng thứ con nít mất dạy đó
con nít nó khôn hơn mình thì nên nhịn nó đi, vả lại lớn già đầu mà chả hiểu sự đời sự tình gì cả :-?
xóa thì cứ xóa, tớ sợ à =))

Mấy anh chỉ giùm em cách fix lúc đi BC nó có cánh được không?
Còn mấy cái đồ nó hiện hình ô vuông anh chỉ em cai fix luôn đi

Sửa lần cuối:
Bạn cho mình xin luôn cái hướng dẫn được không.
Mình mở cái server mu xong chẳng biết làm gì:v19:

mặc dù tôi ko support về Mu nữa nhưng tôi sẽ giúp newbie lần cuối về cách cài
sau khi cài win server 2003 or 2008 or win 7 xong down tất cả về
cài sql 2000 xong ta vào sql manager attact data base ngay trong thư mục DB của thư mục Muserver và chạy oddb tùy theo win 32 hay 64 bit rồi cài card mạng ảo chỉnh về cùng dãy Ip là 192.168.1.2 và sau đó tiến hành chạy server theo trình tự 2 cái data server và sau đó chạy starup cuối cùng chạy gameserver.exe
đó là xong server còn client các bạn tải về client của mình bao gồm path và pass là solokoku
rồi nhấn vào main.exe và chơi thui
lưu ý nếu ko cài dc mình sẽ làm bộ video hướng dẫn cụ thể hơn còn web có thể sử dụng web bất kỳ support ss6 là ok
mình sẽ làm hướng dẫn trên video sau nhé

mặc dù tôi ko support về Mu nữa nhưng tôi sẽ giúp newbie lần cuối về cách cài
sau khi cài win server 2003 or 2008 or win 7 xong down tất cả về
cài sql 2000 xong ta vào sql manager attact data base ngay trong thư mục DB của thư mục Muserver và chạy oddb tùy theo win 32 hay 64 bit rồi cài card mạng ảo chỉnh về cùng dãy Ip là 192.168.1.2 và sau đó tiến hành chạy server theo trình tự 2 cái data server và sau đó chạy starup cuối cùng chạy gameserver.exe
đó là xong server còn client các bạn tải về client của mình bao gồm path và pass là solokoku
rồi nhấn vào main.exe và chơi thui
lưu ý nếu ko cài dc mình sẽ làm bộ video hướng dẫn cụ thể hơn còn web có thể sử dụng web bất kỳ support ss6 là ok
mình sẽ làm hướng dẫn trên video sau nhé

Mình sẽ đợi:02:
Lúc trước tớ có thấy cậu có 1 topic tổng hợp các server trong đấy. Không biết bây giờ nó ở đâu rồi :10:. Cậu có thể post link cho mình được không. Thanks trước

Mình sẽ đợi:02:
Lúc trước tớ có thấy cậu có 1 topic tổng hợp các server trong đấy. Không biết bây giờ nó ở đâu rồi :10:. Cậu có thể post link cho mình được không. Thanks trước
video thì mình sẽ làm trong 2 ngày tới còn topic tổng hợp do bỏ dán đề tài nên nó chắc nằm ở gần cuối bài viết bạn chịu khó tìm nhé chắc vẫn nằm trong box release

Tình hình là vừa rồi mình bỏ 1 đống thời gian để đi tìm cái SQL thích hợp. Bây giờ mình lại bi như thế này. Phiền cậu có thể chỉ mình cách fix được không :v19:

.
Lúc mình attack cái ranking thì nó bảo thiếu cái file .log là sao cậu

Sửa lần cuối:
Back