[Development] Rewiew titan 11.80.01 costem item set full

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ai thích war nữa nhỉ?

i want to tell the trust.

everyone could see the clip :

Skin Lorencia or more map, If you need to change, you can replace file att on server side and world and object in client side.

so If you want to change taskbar or interface you need replace skin in it.

@solokoku : You are NOOB.

change skin - view lucky item set

my 2nd video it's error.

please view 3rd video :

Sửa lần cuối:
thấy bài viết của bác tây này đúng là góc rồi thây skin có gì đâu mà lạ

Sửa lần cuối:
thấy bài viết của bác tây này đúng là góc rồi thây skin có gì đâu mà lạ
thằng tây này chắc cũng hâm hâm không kém,đã nói server gốc tomatoes không có item hoàng kim và costem nếu có thì cũng phải thêm vào cả server với client chứ có đùa đâu,còn server này chính tôi đã thay path cả client và một số file trong server mới có item hoàng kim và costem thần,nó lại chửi mình Nood nữa chứ,po tay thằng tây này chả hiểu nó viết gì và nghĩ gì chắc trời nắng bi sốt cao =))

server gốc hok có iteam hoàng kim à solu:v14: sv góc tomatos có iteam hoàng kim đàng hoàng nhá ông :02:

với lại mình thấy bạn kia bị band có xúc phạm gì về bạn đâu mà bạn lại band bạn đó

Sửa lần cuối:
với lại tôi thấy người ta làm clip đúng góc sv và tai tu clien va sv luon mà ?
vui lòng không gây sự nữa nhé!đã xác minh rõ ràng 2 server khác nhau vì nick bị ban nói 2 server trên giống nhau y đúc và những lần trước cố tình vào các bài viết của ta mà nói xàm chứ ko riêng lần này mà ta ban nick,stop vấn đề and close topic nếu ai muốn war thì coi như xem thường nội quy 4r và tất nhiên những gì sau đó không thể trách người khác

close topic

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Back