[Share] Dekaron Server Ver : 1.0

Nếu add Friends thì quả là bất tiện
Ví dụ: nếu mình bận công việc ko Online được mà Dekaron vẫn mở....Có người muốn chơi mà ko biết ID + Pass Hamachi để Connect thì làm thế nào nhỉ ?

Máy nào muốn chơi lại phải cài Hamachi để Connect thì quả thật hơi chán. Phải tìm cách khác thôi. Mình cũng đã Test Off Ok rồi. Nhưng Online ko thể nào thoát khỏi được cái Hamachi :2::2::2::2::2:

Nếu add Friends thì quả là bất tiện
Ví dụ: nếu mình bận công việc ko Online được mà Dekaron vẫn mở....Có người muốn chơi mà ko biết ID + Pass Hamachi để Connect thì làm thế nào nhỉ ?

Máy nào muốn chơi lại phải cài Hamachi để Connect thì quả thật hơi chán. Phải tìm cách khác thôi. Mình cũng đã Test Off Ok rồi. Nhưng Online ko thể nào thoát khỏi được cái Hamachi :2::2::2::2::2:

Xài wippien đi ko phải tạo room với pass nữa ai muốn thì cứ add id là xong thôi.Lên online thì phải open port mà cái này bên ragezone nó chưa hd host online thì phải nên phải tự làm thôi.
Bó tay ông chủ thớt share mà ko up cái server lên nữa:n31:

Open Port thì ko nói...còn cái wippien là cái gì tớ chưa dùng :4:
Cái này rắc rối hơn Mu và những cái khác......:|

Nếu ko cần ID và Pass thì người nào chơi cũng vẫn phải cài wippien mà ^^

Ở đó có đó ^^

Open Port thì ko nói...còn cái wippien là cái gì tớ chưa dùng :4:
Cái này rắc rối hơn Mu và những cái khác......:|

Nếu ko cần ID và Pass thì người nào chơi cũng vẫn phải cài wippien mà ^^

Ở đó có đó ^^

Thì ko host online thì phải vậy thôi^^!.Cái wippien xài như yahoo ấy cứ ai online là có thể chơi qua LAN được.Mà đàng nào họ chả phải khai nick rồi mình reg chứ host web rồi thì mở online luôn cho rồi^^.

Host Online thì chỉ đặt web thôi. CÒn Server chạy vẫn phải trên WIN SERVER mà :4:

Không lẽ Thông Báo trên Web ai chơi cái này thì phải cài Wippien và Add ID để Connect à ^^

Nhưng toàn bắt chạy qua Hamachi hay cái Wippien của cậu gì đó thì nản rồi :2: :2:

Host Online thì chỉ đặt web thôi. CÒn Server chạy vẫn phải trên WIN SERVER mà :4:

Không lẽ Thông Báo trên Web ai chơi cái này thì phải cài Wippien và Add ID để Connect à ^^

Nhưng toàn bắt chạy qua Hamachi hay cái Wippien của cậu gì đó thì nản rồi :2: :2:

Ko thì cậu chịu khó làm online thôi.Đầy server vẫn xài LAN ảo đó thôi^^!

Thì đang kiếm cách làm Online mà :4: Nhưng nó xài thêm vài cái kia...thấy nó bất tiện quá chài :2:

Còn Pm Y!M: Kjchun.Noob nói chuyện nhé

- link để bằng nguyên chữ MF mầu đỏ thế mà la ko có
hiện h` củng gần như phát hiện được cách làm Dekaron onl rồi , nhưng chưa có máy để thử ( không dùng hamachi và những phụ kiện khác ) ^^!

Xin vui lòng đặt khách hàng trên một trang web khác đăng tải, tại sao nó là rất chậm.

xin vui lòng ai đó tải lên các khách hàng trên trang web này ở đây:

Không biết làm sever này htế nào nhỉ?ai có hướng dẫn cụ thể hơn không ạ?

Back