Share Full server SCF 11.70.28

tui chưa hiểu ý ông muớn offset new item hay chỉ là item BT ss1?????????

costem item nó có nhiều dạng và nhiều set đồ chẳng hạn như cây đao quyền năng có thể đổi thành 1 cây khác với tên gọi khác và hình ảnh cũng khác kể cả option nếu muốn,tui biết ông muốn set nào đâu mà share lỡ ông thấy cái đó xấu hay tính năng ko phù hợp thì sao,tốt nhất ông tự làm và tui sẽ chia sẽ 1 số code item nếu tui rãnh cho ông tự add vào sv mình

costem item nó có nhiều dạng và nhiều set đồ chẳng hạn như cây đao quyền năng có thể đổi thành 1 cây khác với tên gọi khác và hình ảnh cũng khác kể cả option nếu muốn,tui biết ông muốn set nào đâu mà share lỡ ông thấy cái đó xấu hay tính năng ko phù hợp thì sao,tốt nhất ông tự làm và tui sẽ chia sẽ 1 số code item nếu tui rãnh cho ông tự add vào sv mình

offset xong rồi =))

tí add thử =))

nói chung là tôi offset cả wing rồi tí add thử wing theo wing 2 :D đê lấy wing 3 4 .... cho season 2 xem sao :v

offset của từng main nó khác nhau đó :D

nhưng làm đc của 1 main rồi khắc sẽ làm được các main khác.

từ từ mình sẽ dạy từ dễ đến khó dần :D

cái đó offset ko cẩn thận còn ko run nổi main luôn :D

chủ TOPIC này tự sướng là chủ yếu. nào là Full nào là cracked 100% haiz ăn với chả nói chả ra làm sao cả

chủ TOPIC này tự sướng là chủ yếu. nào là Full nào là cracked 100% haiz ăn với chả nói chả ra làm sao cả
ăn nói thế thì đừng mong tui shared ca1i SCF 11.70.52 với client EX701 nhé =)),tui thích nói sao kệ tui đâu cần phải tiếp gạch chuyện đó nếu thích cài và test còn ko thì lượn

option
Todos Os Comandos Do GS (Relogam)
Cmd00 = /Test
Cmd01 = /Warp
Cmd02 = /Transform
Cmd03 = /Block setting
Cmd04 = /Cancel block
Cmd05 = /Chatting ban
Cmd06 = /Cancel chatting ban
Cmd07 = /Warp guild
Cmd08 = /End guild
Cmd09 = /End battle
Cmd10 = /Start battle
Cmd11 = /Stop battle
Cmd12 = /Item
Cmd13 = /Time left
Cmd14 = /Battle
Cmd15 = /Battle Soccer
Cmd16 = /Request
Cmd17 = /Disconnect
Cmd18 = /Move
Cmd19 = /Trans
Cmd20 = /SetBlock
Cmd21 = /UnsetBlock
Cmd22 = /DisableChat
Cmd23 = /EnableChat
Cmd24 = /GuildMove
Cmd25 = /GuildDisconnect
Cmd26 = /GuildWarEnd
Cmd27 = /GuildWarStart
Cmd28 = /GuildWarStop
Cmd29 = /RemainTime
Cmd30 = /GuildWar
Cmd31 = /BattleSoccer
Cmd32 = /Request
Cmd33 = /Connection status
Cmd34 = /Trace
Cmd35 = /Monitor
Cmd36 = /ConnectionState
Cmd37 = /UserTracking
Cmd38 = /UserWatching
Cmd39 = /Firecracker
Cmd40 = /post
Cmd41 = /pkclear
Cmd42 = /addstr
Cmd43 = /addagi
Cmd44 = /addvit
Cmd45 = /addene
Cmd46 = /addcmd
Cmd47 = /skin
Cmd48 = /marry
Cmd49 = /getmarry
Cmd50 = /acceptmarry
Cmd51 = /divorce
Cmd52 = /forcedivorce
Cmd53 = /tracemarry
Cmd54 = /Kundun Status
Cmd55 = /Kundunpi
Cmd56 = /Kundunhoebokryang
Cmd57 = /Kundunchodanghoebokryang
Cmd58 = /Kundun recovery time
Cmd59 = /Reset
Cmd60 = /Gmove
Cmd61 = /vipbuylist
Cmd62 = /vipbuy
Cmd63 = /viprenew
Cmd64 = /vipstate
Cmd65 = /serverinfo
Cmd66 = /playerinfo
Cmd67 = /gg
Cmd68 = /Gmoveall
Cmd69 = /level
Cmd70 = /whois
Cmd71 = /online
Cmd72 = /addbuff
Cmd73 = /clearinv
Cmd74 = /addskill
Cmd75 = /status
Cmd76 = /vipstatus
Cmd77 = /setzen
Cmd78 = /setvip
Cmd79 = /banchar
Cmd80 = /banaccount
Cmd81 = /spawn
Cmd82 = /pkset
Cmd83 = /mobskin
Cmd84 = /ware
Cmd85 = /vipbuyware
Cmd86 = /cschangeowner
Cmd87 = /cssetregsiege
Cmd88 = /cssetregmark
Cmd89 = /cssetnotify
Cmd90 = /cssetstart
Cmd91 = /cssetend
Cmd92 = /cscurowner
Cmd93 = /cscurstate
Cmd94 = /cschangeside
Cmd95 = /goevent
cmd96 = /vipbuydays
cmd97 = /lottery

Test SQL: 2000, 2005 e 2008 R2Test SO: Windows Xp SP3 ,Windows 2003,2008,vista,windows 7 e windows 8
bản này không hề có 1 chú virus nào nhé!do 1 bạn share mình config lại up thẳng lên luôn nên chưa test nhiều,về các option khác các bạn tự khám phá
về thông tin main(SD main 3d caothuphutho shared)
vesion :1.04.04(tức 22749)
serial:
hardmuseason6ep3
vài pic coi chơi
rtpmap

rtpmay

rtpmpp

rtpmpm

rtpmwt

rtpmwc

rtpmya

rtpmft

các event đầy đủ hết nghe nói có thêm vài event mới so với scf 11.70.24
Link download
server (pass giải nén :4r.ketnoitatca.net)

client

mấy bạn ơi hình như server 11.70.24 với 11.70.28 bị bug cái event rồng vàng hay sao á mình kiểm tra file montersetbase thấy có add boos vàng,đền giờ ra rông vànng thì chỉ thấy thông báo event mà đi qua map loren,davias,noria chả có map nào có rồng bay cả ,lục tung cả 3 map lên ko có 1 con rồng vàng nào test nhiều lần rùi củng cha thấy đâu,có ai bị giô1ng mình ko

mấy bạn ơi hình như server 11.70.24 với 11.70.28 bị bug cái event rồng vàng hay sao á mình kiểm tra file montersetbase thấy có add boos vàng,đền giờ ra rông vànng thì chỉ thấy thông báo event mà đi qua map loren,davias,noria chả có map nào có rồng bay cả ,lục tung cả 3 map lên ko có 1 con rồng vàng nào test nhiều lần rùi củng cha thấy đâu,có ai bị giô1ng mình ko
rồng vàng nó đi ngủ rùi còn robo vàng thui =))

chờ mãi mà không thấy anh nào onl trong diễn đàn cả
các anh cho em hỏi
em đã dow severmu + clent của bản này vê rồi mà ko chơi được ( dạo trước em chơi trên máy ảo nên toàn ăn sẵn ) nhưng h e ko muốn cài máy ảo nữa. nên chuyển sang máy thật :D
em đã cài sql làm đúng theo hướng dẫn của các anh.
nhưng em k vào mu được, chạy đến cái gamesever trong musever thì bị lỗi : Even chip sever OFFLINE
vào trong thì thấy chữ ngắt kết nối máy chủ
em có cần phải hex mail gì không ( và hex ntn ạk )
+ có phải congfix cổng mạng ảo và cài mạng ảo gì không ạk
các a rảnh thì chỉ cho em.nếu k thì các a cho em xin cái link cài mu off mà áp dụng đc cho bản này với ạ
em xin chân thành cảm ơn

Sửa lần cuối:
chờ mãi mà không thấy anh nào onl trong diễn đàn cả
các anh cho em hỏi
em đã dow severmu + clent của bản này vê rồi mà ko chơi được ( dạo trước em chơi trên máy ảo nên toàn ăn sẵn ) nhưng h e ko muốn cài máy ảo nữa. nên chuyển sang máy thật :D
em đã cài sql làm đúng theo hướng dẫn của các anh.
nhưng em k vào mu được, chạy đến cái gamesever trong musever thì bị lỗi : Even chip sever OFFLINE
vào trong thì thấy chữ ngắt kết nối máy chủ
em có cần phải hex mail gì không ( và hex ntn ạk )
+ có phải congfix cổng mạng ảo và cài mạng ảo gì không ạk
các a rảnh thì chỉ cho em.nếu k thì các a cho em xin cái link cài mu off mà áp dụng đc cho bản này với ạ
em xin chân thành cảm ơn
server tui ko cần cài gì cả chỉ việc attact database vào sql,tạo card mạng ảo theo thông tin ip trên của tui mà add vào card ảo,nhấn reg ODDB và chạy thứ tự 5-6 link gì đó tuỳ thuộc vào server,bung nén client tạo account bằng mu marker và chơi thui,đơn giản dể hiểu nhằm giúp newbie mới bước vào nghề có server ngon đơn giản cách cài nhất

Share FULL... là Leech FULL mong các bạn hiểu cho chủ topic :). nên có Bug hay Crash hoặc... thì vẫn là Share Full tức là Leech FULL :n30:

ăn nói thế thì đừng mong tui shared ca1i SCF 11.70.52 với client EX701 nhé =)),tui thích nói sao kệ tui đâu cần phải tiếp gạch chuyện đó nếu thích cài và test còn ko thì lượn

Làm *éo gì có mà share.phát biểu như đúng rồi .mod mà ăn nói bừa bãi vãi :-j

Back