share lại sv ss2 1.02T+ của bác solokoku

tuyentc

:n10: tham gia 4r lâu lâu...em chả biết làm gì...hôm nay em xin phép share lại sv mà bác solokoku đã share...em đem về edit lại 1 chút thôi...
sơ lược chút về sv...các bác change hộ em lại ip ở các file connect và mapserver nha...ip như nào thì tuỳ ý...cách cài mu thì chắc không cần em nói lại nữa...loằng ngoằng dài dòng vào đề luôn...
SV :
xí quên mất...pass SQL là 123456 các bác tự sử nhá...
Client: mượn của bác solokoku nhá ^^
còn dưới là file việt hóa và inface :D
....có lỗi gì em xin update thường xuyên cho các bác...^^ chúc các bác chơi game vui vẻ

Sửa lần cuối:
:n10: tham gia 4r lâu lâu...em chả biết làm gì...hôm nay em xin phép share lại sv mà bác solokoku đã share...em đem về edit lại 1 chút thôi...
sơ lược chút về sv...các bác change hộ em lại ip ở các file connect và mapserver nha...ip như nào thì tuỳ ý...cách cài mu thì chắc không cần em nói lại nữa...loằng ngoằng dài dòng vào đề luôn...
SV :
xí quên mất...pass SQL là 123456 các bác tự sử nhá...
Client: mượn của bác solokoku nhá ^^
còn dưới là file việt hóa và inface :D
....có lỗi gì em xin update thường xuyên cho các bác...^^ chúc các bác chơi game vui vẻ
sao không đi đăng ký làm Mod đi tuyentc??

^^ biết gì giúp nhau với nhanh phát triển mạnh đc chứ bác...em không thích cái kiểu biết mà ỉm dùng đâu ^^ thế nên em với xin gia nhập 4r chứ ạ..

hình như link sever và file việt hoá bị lỗi , down load đến 99% là bị đứng lại rồi !

việt hóa ngon lành cành đào mời các bác xơi rồi mà...cái này thực chất là file text khác em sửa lại thôi...còn 1 vài vấn đề ở trong sv...khi nào em sẽ updata đầy đủ cho các bác mở online

việt hóa ngon lành cành đào mời các bác xơi rồi mà...cái này thực chất là file text khác em sửa lại thôi...còn 1 vài vấn đề ở trong sv...khi nào em sẽ updata đầy đủ cho các bác mở online
tui cũng muốn Online 1 server nhưng không phải ss2 mà ss3 vì ss3 sẽ có wing 3 nhưng vẫn giữ dc 4 nhân vật nguyên thủy ko có Sum và RF điều đó ko công bằng và không hợp lý,vì tôi dự định mở 1 server non reset cho anh em 4r chơi đỡ buồn.Nhưng cái khó là giờ ko có web để thực hiện điều đó.server config sẳn rồi tuyentc có web non reset ko cho tui xin 1 cái,tại vì tui dốt cái vụ web lắm =)).Nếu dc tui cho tuyentc làm SPmod thay Mr.p luôn =))

web thì bác tắt chức năng rs đi thôi mà...chỉ để reg và ranking thế là đủ mà...

Sửa bởi Amin:
nhưng tui dở cái vụ config web lắm ,tui đang định kiếm web FPT ngày xưa để làm web cho mình ông có không config non reset dùm và shared cho tui dc ko?????gà nhất mấy cái vụ web có khi web nbb còn chưa cài thành thạo nữa .nếu shared cho tui vài bữa tui shared lại cái EX700 của ragezone mới nhất B6 của hardbit mới shared cho tui test.Làm dùm cái intro mu Kimlong thì càng tốt bỏ thêm mấy chú rồng đỏ vào nhưng nhớ có relife nhé

hx...T.T em cũng gà mờ ở khoản này rồi bác à...:( để em cố xem thế nào.

có hướng dẫn CTC rồi mà bạn...bạn chịu khó xem lại ở trong box hướng dẫn ý...

"đã fix được 1 bản ss2 ngon lành ^^ sau bao năm vất vả cuối cùng cũng đi đến cái kết hi hi"

câu nói đó là bản này hả tuyentc????????thấy quảng cáo cà bên GZ và bên đây hy vọng không phải là cái kết cuối cùng về tâm huyết server mu của you nhé! Làm việc tích cực lên nào chứ thấy box này hơi vắng vẻ đấy toàn là tui share ko thì ngại lắm =))

tuyettc oi, sao mình làm đầy đủ rồi mà vào game vẫn bị dis thế. Cái file GameServer_CS.exe k hoạt động dc

Back