Shared TvWeb MuKhatMau' Cho ai cần

em cài xong rôi!
lúc đăng nhập và đăng kí acc mới thì nó báo
bạn không có quyền truy cập!
hefl em với ạ!

bạn xem có kết nối được với SQL chưa. bị lỗi gì up ảnh lên luôn nhé

ngồi mà mò thì đến sang năm đưa lên online :n31:
đã dốt code rồi mà còn ngồi mò thì....:v11:
chào thua
post bài không hướng dẫn cụ thể cho newbie thì !!!!!!!!!!!!
buồn bạn quá :n09:

Bạn đừng có há miệng chờ sung và nói vậy chứ, được share là tốt lắm rồi, than cái gì.
Thiếu gì bài viết hướng dẫn về web MU, cái này cũng chỉ tương tự, đó là tại bạn không chịu tìm kiếm đó thôi.

giúp bao nhiêu người đưa lên online mà ko 1 lời cám ơn chứ lị :)) đời bạc bẽo thế cơ chứ hehhehe

Sửa bởi Amin:
ngồi mãi mà vẫn "bạn hông có quyền truy cập..."
chán !

Các bạn không nên dùng bản này, thiếu 1 số file và phải config lại khá nhiều

ai giup mjnh voi sao tv web nhan vat nao rs cung ko mất kill + master còn có mỗi SM là bi rs mat kill va master ai giup mjnh voi :((

Bạn có thể nêu cụ thể thíu file gì không, mình thấy ỗn mà?

Hiện tại thì mình thấy thiếu file này.
lostinfo.html trong thư mục templates

chưa khóa đc trang bị, chưa logout được tài khoản...(hầu hết TVWeb nào cũng chưa sửa đc lỗi logout, phải logout = cách khác) mình đang tìm cách fix cái này, khi nào fix đc mình share mọi ng`.

Bạn cho mình cái Y!M, chút ăn cơm xong mình add, nếu có thể thì bạn add Y!M mình trước nhé: skriptank.trbb

Sửa lần cuối:
Mình cũng cài thành công rồi nhưng đang bị cái lỗi này khi vào mục danh sách nhân vật mình dùng sv ENC của thangvtv share ,Mấy cả vào mục viết tin tức không đc thử các loại user và pas mà không đc, lỗi không riset đc ai bít chỉ giúp với
Tên Nhân vật :
Fatal error: Call to a member function fetchrow() on a non-object in C:\Xampp\htdocs\trangchu\Server963256\view.php on line 48
trước đó thử sv SCF thì không bị đây là hình ảnh lỗi

Sửa lần cuối:
Mình cũng cài thành công rồi nhưng đang bị cái lỗi này khi vào mục danh sách nhân vật mình dùng sv ENC của thangvtv share ,Mấy cả vào mục viết tin tức không đc thử các loại user và pas mà không đc, lỗi không riset đc ai bít chỉ giúp với
Tên Nhân vật :
Fatal error: Call to a member function fetchrow() on a non-object in C:\Xampp\htdocs\trangchu\Server963256\view.php on line 48
trước đó thử sv SCF thì không bị đây là hình ảnh lỗi

Bạn thay lại database mới và test lại từ đầu xem nhé, database MuOnline

Đúng đó, Mình vẫn chạy Bình thường đây, nên xem lại cái MUonline Data nếu không được xóa hết cài lại nhé, chắc bạn sữa nhầm hay xóa nhầm gì đó rồi

Sửa lần cuối:
các bạn đang chạy sv SFC hay ENC tại mình cài thử sv SFC thì chạy ngon lành cái web này mà chạy ENC thì bị vậy nếu có cách sưa để web chay hợp voi EN C

cậu ơi cho mình hỏi làm sao để đưa được 3 cái bảng xếp hạng xuống bên phải màn hình vậy . Cả bảng thống kê server nữa nhá

thêm như thế nào mình tìm hoải mà không được ( gà lắm dừng chửi ình nhá) .

Bạn nào pro rip web thì rip cho anh em web . Nhìn skin đẹp mà không biết rip :)

Back