Tỗng hợp 1 số Game PS1 !!

mình download Tenchu 2 về chơi nhưng mà mình ko biết sử dụng chương trình ePsxE và Isobuster để chơi bạn nào giúp mình với có kèm hình minh họa càng tốt (mù vi tính :05:)

anh ơi ! co FF8 bảng english ko ! game phía trên là tiếng pháp em ko biết đường chơi :05: ! anh cho em xin link tieng anh nhe ! cam ơn

Có Trò Siêu Nhân Dế Đánh Nhau Hem Hồi Trước Hay Chơi Giờ Mất Đĩa Rồi Chỉ Còn Cái Giả Lâp Ai Tìm Được Em Thanks Nhìu Lem

bạn ơi sao mình down 1 cd về gòi giải nén ra xong gòi tự nhiên cái file trong thư mục biến mất >"< mình noob lắm chỉ mình cách down như thanks trước

hi:08:Cám ơn Deidara nhiều, mình vẫn khoái trò chiến tranh thế giới mà tìm mãi ko thấy, giờ thì tốt rồi.
À, sao mấy đường link chỉ tùy lúc mới vào dc, hay trang web kia chỉ mở vào một thời điểm trong ngày?:v19:

hi:08:Cám ơn Deidara nhiều, mình vẫn khoái trò chiến tranh thế giới mà tìm mãi ko thấy, giờ thì tốt rồi.
À, sao mấy đường link chỉ tùy lúc mới vào dc, hay trang web kia chỉ mở vào một thời điểm trong ngày?:v19:

tớ ko rõ, chỉ vô tình tìm thấy trên mạng
thấy hay quá post lại cho mọi người vậy thôi. Link die hay chết thì tớ cũng chịu nếu đc cậu vào thẳng HomePage mà xem đi nhá:v20:

Back