Tổng hợp Game PS 1 chơi trên chương trình giả lập Epsxe1.60

Trên bài hok có cái Epsxe1.60 thì ai mừ bik
Thoai để lên Google Search là đc =]] =]]....Thanks Naz"

Keke...hok để ý đến cái này nên ko đọc...chỉ thấy Link là húp thôi =)) =))

Có trò SONIC ko Dương...kết cái này quá ....chơi từ năm 1998 đến giờ ko quên :(( :((

download về ko có đuôi ISO ,chỉ có resident evil 3 ở dưới để là "BIN" rồi ko biết làm gì thêm , bạn chỉ rõ hơn đi , mở cái nào ở đâu ,bạn nói vậy sao mình biết được

download về ko có đuôi ISO ,chỉ có resident evil 3 ở dưới để là "BIN" rồi ko biết làm gì thêm , bạn chỉ rõ hơn đi , mở cái nào ở đâu ,bạn nói vậy sao mình biết được

.ISO , .BIN hay .IMG đều mở bằng cách vào File --> RunISO --> Tìm đến File --> OPEN --> VẬy là chơi

ko được anh ơi làm hết rồi bấm vào run ISO chọn File Resident evil 3 click vào thì nó báo lỗi là "cdrom not found" làm thế nào để chơi được đây:37: , em làm từ sáng đến giờ rồi :18: em hỏi nhiều có gì anh đừng đánh em :66: :20::20::20::20::20::20::20::20:

Nghĩa là file của bạn không tìm thấy, bạn nên thử chạy hết tất cả các file trong đó, nếu không có file nào chạy đc thì bạn nên down lại từ đầu để có thể chạy đc game !!!

em làm được rồi tại cái cdrom , cái cdrom mà anh dương lập sẵn là ePSXe CDR WNT/W2K core 1.52 click Run ISO chọn file resident evil 3 vào ko được em chỉnh lại cdrom nào cũng dzô được trừ cái cdrom ePSXe CDR WNT/W2K core 1.52 này của anh thui ,rồi cho em hỏi em vào được game rồi xong chút nói chuyện với ông mập trong game thì ko nghe tiếng gì hết:106:,trailer mới dzô cũng vậy:106:, anh khắc phục lỗi này dùm em nha ,thank anh dương :4:

anh Dương ơi cái game cảnh sát đăch nhiệm fê quá bao nhiêu năm rồi vẫn kô quên nhưng mà anh ơi em giải nén 1 lần ra 1 cái tập nén nữa sau đo lại tiếp tục giải nén thì nó báo lỗi kô giải nén đc nên kô chơi đc. hu hu anh ơi up lại cái ấy đi

anh ơi cái trò bóng 3 ấy em down về đc tập _((Sharingvn%2eNet))_Winning Eleven 3.rar. ok sau đó em giải nén ra 3 file :Winning Eleven 3 Final Version.mdf ; Winning Eleven 3 Final Version.mds ; pSX_1_13.zip. bây h làm sao mà chạy đc game bây h chán quá em thử mấy cách rồi mà kô đc. Nếu nó ra cái file ISO ấy thì có fải đơn giản hơn kô. Ai chơi rồi chỉ dùm em cái nhé. Thanks for all

anh ơi cái trò bóng 3 ấy em down về đc tập _((Sharingvn%2eNet))_Winning Eleven 3.rar. ok sau đó em giải nén ra 3 file :Winning Eleven 3 Final Version.mdf ; Winning Eleven 3 Final Version.mds ; pSX_1_13.zip. bây h làm sao mà chạy đc game bây h chán quá em thử mấy cách rồi mà kô đc. Nếu nó ra cái file ISO ấy thì có fải đơn giản hơn kô. Ai chơi rồi chỉ dùm em cái nhé. Thanks for all

Winning Eleven 3 Final Version.mdf ; Winning Eleven 3 Final Version.mds là 2 file DVD ảo, em phải dùng ổ đĩa DVD ảo để mở. Em có thể sử dụng phần mềm Alcohol 120%
Download:

moi nguoi nhu nay khi vao web no roi` nhung chang? bik an' vao dau de? download nua moi nguoi chi dùm mình với

anh ơi cho e hỏi tí,tại sao e không down đc thì những link có đuôi .rar nhg link mà có chữ lằng nhằng thì lại down đc huhuhu

Anh Tuấn Dương sao kì wó ak
em Down Resident Evil 3 đc 76% oài
tự nhiên nó ko down nửa
em down = IDM đó sao anh
giúp em cái em thix game này

Back