Topic Giải Đáp Mọi Thắc Mắc Về Server Zero

à há mình vừa tìm thêm 1 lỗi
lỗi này coi bọ cài lại win mới được à nha
lỗi thế này nè
bạn đang chơi 1 lúc đúng ko sau đó cái ACCServer tự nhiên dis
bạn rs máy sau đó bật lại nó sẽ kêu ACCServer.exe is not a valid Win32 application
giải quyết típ đê

1 - WinDow bạn xài đang lỗi
2 - chạy nhiều chương trình kèm với server , gây Crash , reset máy và không cho nó thoát chương trình => bị thế
cứ vào Start=>Run=>chkdsk , đợi nó chạy hết rồi reset máy , lúc vừa vào đừng bấm gì hết

ồ hay quá anh Heo TIZ giải quyết được luôn cơ đấy hô hô hô
để mốt tìm thêm coi còn lỗi gì ko nhé thanks trước

repost thêm bug nhá, vừa chơi xong ,fix được arm rồi ,nhưng cái skill 130 chẳng cái nào xài được cả ,ai cho í kiến cái nào :v27:

mình cài xog hết rồi nhưng khi đang nhập
ID = test
pass = test nó báo ko kết nối đc với server cài lại mấy lần rồi cũng dzậy :((
giúp mình với mình mới cài cái này lần đầu

mình cài xog hết rồi nhưng khi đang nhập
ID = test
pass = test nó báo ko kết nối đc với server cài lại mấy lần rồi cũng dzậy :((
giúp mình với mình mới cài cái này lần đầu
Hướng dẫn đã rất kỷ. Làm lại từng bước đúng sẻ ok bạn à :v29:

sao mình down server về rồi chạy ACCserver và MgsServer là bị dont send,mình cũng down 2 file đính kèm của bạn Phát Pro rồi chép đè lên rồi,chạy vẫn bị :(,ai giúp mình đi cám ơn nhìu.

tình hình là sau khi cài cái wamp xong copy xong rồi vào nhưng không thấy hiện data là sao nhỉ :-\ ai chỉ dùng đi

tình hình là sau khi cài cái wamp xong copy xong rồi vào nhưng không thấy hiện data là sao nhỉ :-\ ai chỉ dùng đi

Hic , mình cũng bị giống bạn , sao copy cái JZ và jZ_acc vào ko đc dậy , bật cái winmysqladmin đăng nhập vào đánh pass test và ID test vào phần data ko thấy gì cả ai bít fix lỗi này ko:05:

phù FIX đc rồi chĩ cần RS máy mở lên lại rồi ok song nhưng mà ko hĩu cái bước RS rồi bật lại ko đc đánh ID pas test vào rồi làm hết rồi .... mở ACCSEVER thì bị lỗi rồi tiếp MSGSever rồi lỗi tiếp NPCSEVER lỗi tiếp rồi vào play đánh pass ID là test rồi vào game rồi ko đc bị disconnext Sever ra deskop :05:
ai bit fix lõi này pm nick chat slipknot_metal nha thank nhiu

tại sao lúc cài mình run 3 sever thì chỉ có ACC chạy còn 2 cái kia ko có chữ nào...

lúc kt lại task manager

1 lúc sau thì cái NPC nó chạy chữ nhưng lại để "Connect game sever again"

bạn có thể hướng dẫn mình khắc phục đc ko

tại sao lúc cài mình run 3 sever thì chỉ có ACC chạy còn 2 cái kia ko có chữ nào...

lúc kt lại task manager

1 lúc sau thì cái NPC nó chạy chữ nhưng lại để "Connect game sever again"

bạn có thể hướng dẫn mình khắc phục đc ko

hình thế thôi chứ vẫn connect đấy

giải đáp

sao mình down server về rồi chạy ACCserver và MgsServer là bị dont send,mình cũng down 2 file đính kèm của bạn Phát Pro rồi chép đè lên rồi,chạy vẫn bị :(,ai giúp mình đi cám ơn nhìu.

ah cái này mình cũng bị nhưng bạn làm thử xem có đc ko nhé : bạn bật Task Manager lên và chọn hộp processes tìm mysqld-nt.exe xem nó có chạy ko...nếu ko thì bạn tắt winmysqladmin rồi bật lên lại là đc...khi cái mình sợ các chương trình ko tương thích nên đã tắt cái mysqld-nt kết quả là bị như bạn

thắc mắc

mình chạy sv củng như thế , nhưng vào game vẫn bình thường

mình chạy đc 3 cái sever rồi nhưng vào bấm Play.exe thì nó im re,ko hiện gì lên cả,để 30' sau cũng vậy...hic!

chỉ mình sửa cái lỗi này với...sever chạy ok hết rồi nhưng cái Play.exe ko hoạt động..T_______T

Sửa lần cuối:
mình chạy đc 3 cái sever rồi nhưng vào bấm Play.exe thì nó im re,ko hiện gì lên cả,để 30' sau cũng vậy...hic!

chỉ mình sửa cái lỗi này với...sever chạy ok hết rồi nhưng cái Play.exe ko hoạt động..T_______T

bạn gữi cái Play.exe lên cho mình đc chứ ^^

có ai chỉ mình cách chinh lại rate của ẽp trong game không , giúp mình với nào:v19:

Back