Vì sao cáp quang biển AAG hay bị đứt ?

Dạo này ở công ty dùng VNPT thì k sao. về nhà dùng CMC là facebook lòad cực kì chậm. nhiều khi còn k vào đc :(. Bạn halynk71 dùng mạng gì vậy ?

Dạo này ở công ty dùng VNPT thì k sao. về nhà dùng CMC là facebook lòad cực kì chậm. nhiều khi còn k vào đc :(. Bạn halynk71 dùng mạng gì vậy ?
mình dùng mạng VNPT thôi. cáp quang cho gia đình. Giá rẻ mà. có 220k/ tháng. tốc độ 12mb :D

cáp quang mà rẻ thế ah ? Công ty cũng dùng VNPT.K biết tốc độ bao nhiêu nhưng 1 tháng cũng hơn 1tr. dùng cũng ngon lành lắm :D

cáp quang mà rẻ thế ah ? Công ty cũng dùng VNPT.K biết tốc độ bao nhiêu nhưng 1 tháng cũng hơn 1tr. dùng cũng ngon lành lắm :D
Đó là cáp quang cho DN :)).Chắc là dùng gói này rồi

cáp quang VNPT ổn định mà. Băng thông tốt, k có hiện tượng bóp méo gì :D

gói F2F của VNPT tốc độ 12mb.Nếu bạn đóng trước 6-18 tháng thì đc giảm giá cước. Lúc đk mình đóng nguyên 1 năm nên cước hàng tháng giờ còn 220k/tháng

gói F2F của VNPT tốc độ 12mb.Nếu bạn đóng trước 6-18 tháng thì đc giảm giá cước. Lúc đk mình đóng nguyên 1 năm nên cước hàng tháng giờ còn 220k/tháng
cũng rẻ đấy nhỉ. Giờ cáp quang hạ giá nhiều quá

mình thấy gói này dùng ổn. Như viettel cũng cung cấp gói tốc độ 12mb, giá cước đóng trước cũng gần như tương đương nhưng đó là bán cáp quang FTTB. Còn VNPT cung cấp FTTH - 100% cáp quang :D

Nếu là 100% cáp quang thì chất lượng ổn định và tốt hơn rồi :D

cáp quang cũng có nhiều loại bạn ạ :D . phân biệt cũng k khó lắm đâu :D

Back