Video Hướng dẫn cài đặt Muonline Thành công +dễ hiểu

Mình cài Mu theo đúng theo clip của bạn,nhưng khi chạy đến cái MMTSERVER nó bị lỗi k giống nhìn ảnh như bạn chạy ,khi mình chạy cái Gameserver nó báo lỗi luôn.Xong mình đã cài lại win 7 32bit những vẫn như cũ.Ban đầu mình nghĩ do ODBC mình đã thử chạy lần lượt 3 file của bạn những vẫn bị lỗi.Bạn có cái ODBC nào của win 7 32bit k,do phần chạy MMT minh thấy no ghi Eror on connection với Muonline,MeMuonlineDB,Ranking,EventDB luon
????: còn mấy cái khác chạy vẫn bt như bạn làm riêng cái MMT bị vậy
chạy với quyền admin đi
lúc đầu tui cũng thế

Đã cài thành công và đưa lên online nhưng phần web thì em chịu thua.:v11:​
ai cũng thế lần đầu tiên cài online bị lỗi này lỗi nọ ngay cả bây giờ tui cài còn lúng túng nhiều bước nói chi newbie nhưng cố gắng cài 1 lần thành công mà đừng hỏi ai,sau đó xóa đi cài lại chục lần sẽ thành thạo thôi,lúc đó lỗi gì sẽ tự fix dc,chứ bây giờ cái gì cũng hỏi thì chả bao giờ làm một mình online nổi một server đâu thậm chí kinh nghiệm offline sẽ tụt theo năm tháng,rồi trở lại là newbie vì lúc đó cái gì cũng phải hỏi cả.Nhớ kỹ lời tui dặn nhé có sẳn các bài tụt hướng dẫn và tui cũng từ đó mà ra tại sao các bạn lại ko thể suy nghĩ lại đi có nên nhờ người khác làm ko nhé!

sao mình cài đặt xong xuôi hết rồi ,đến phần đăng nhập vào game là ko tạo được nhân vật là sao vậy? ai biết làm ơn chỉ giúp mình với . mình tạo nhân vật để vào game ko được tao nhan vat toan bao ten co nguoi su dung >_< Help me

Sửa lần cuối:
Chao Cac Ban minh co dowload 1 Mu cua VinhKyUng ve choi. nhung ko biet cach chinh NPC Cong Huong. gd no bo do vao bam OK no cu bao zen 500000 du zen cung ko Cong Huong dc . Bac nao biet dieu chinh NPC Cong Huong thanh Free thi huong dan cho minh vao lam cung dc . mong cac bac cac ae chi giup minh thanks nhieu .chuc cac ban va cac ae co nhung giay phuc that la vui va manh khoe thanks

Cho mình hỏi các bước đều ok rồi, đến bước client vào chọn server thì nó báo phiên bản ko phù hợp hãy tải bản mới là sao?

Tổng hợp link down Muonline VinhKyUNG. + Sửa lỗi 2016.
Mình đã để hết trong file word .
Các bạn download về và tải theo hướng dẫn . + mình đã update video 3 nhé
link :

Lh :Vinhkyung (0912 29 29 38)

Cho mình hỏi các bước đều ok rồi, đến bước client vào chọn server thì nó báo phiên bản ko phù hợp hãy tải bản mới là sao?

Sửa lần cuối:
GIúp với, mình làm theo như videos. Cài các thứ đến offline thì ok rồi nhưng đến bước cài web không được. Làm chính sác như videos vẫn bị lỗi không thể kết nối tới sever!.
RFAvBr

hình ảnh

Back