[Release] Server WebZen (không lỗi), SeaSon 1 2 3 add Option Season 6 (Video Hướng dẫn)

gio lai bi nhu the nay` bo tay con phan carshop trong sv chinh thi mo ko duoc

Đại Ca võ đồng tân ơi, đề nghị tải cái video cài đặt toàn bộ mà xem lại.
cut (di chuyển) thư mục MuServer vào ổ đĩa C chứ ko phải là cả thư mục tên Server ah

Hôm qua chạy thử cái server này, đi cái blood không đc rồi mấy thánh ạ. DK master chả vào đc nhé
Mua cái vé trong Pc-Shop đó là đi được hết trơn à thánh ơi, còn vé ép 8 thì cấp 360 trở lên mới được

Sửa lần cuối:
Tình hình là bên VN-z0 anh godhoang nhà ta chửi dữ dội về vụ bản quyền

Nhưng chính thức Bên giadinhmu đã đưa ra giấy phép chứng nhận mua bản quyền và copy right hoàn toàn Client của Mu thủ đức nên anh god hoang Hrain đành im lặng

Cứ phát huy hết khả năng tại đây nha em :n30:

Thật thật giả giả......mà thật thì không giả.Cảm ơn bạn đã đóng góp!

gio lai bi nhu the nay` bo tay con phan carshop trong sv chinh thi mo ko duoc

Hồi trước mình cũng giống bạn vây, mới cài lỗi nhiều mà không biết lỗi gì, người ta làm chạy ầm ầm đụng vào thì lỗi, nhưng bạn cứ từ từ thì quen lỗi thì mình tự khắc phục được. lỗi của bạn là do bạn chưa nắm phần tạo shortcut. khi bạn bị vậy thì bạn vào hẳn gameserver click phải vào gameserver.exe chọn creat shortcut. Sau đó click phải vào sô 3(GS) chọn properties copy 127.0.0.1 55970 127.0.0.1 55960 55901. tiếp là click phải vào cái shortcut gameserver.exe mới tạo ra lúc nãy chọn properties past vào cuối như vầy C:\MUSERVER\GameServer\GameServer.exe 127.0.0.1 55970 127.0.0.1 55960 55901. rùi chạy nó là xong.Tuỳ Serveer khác số nhưng cách làm là vậy, chúc thành công và học được nhiều điều chưa biết.

Sửa lần cuối:

Mua cái vé trong Pc-Shop đó là đi được hết trơn à thánh ơi, còn vé ép 8 thì cấp 360 trở lên mới được
Chạy ok rùi nhưng bug agi Soul mà nâng lên 11k là ko ra rồng bạn khắc phục dùm mình nhe! chi test soul.

Bạn cứ đi đi xem có vào trong đc không. mình không qua cầu đc bạn ạ.:|

Chắc file blood không đầy đủ nên bạn không vào được đấy nhỉ, tìm client khác chép file blood bỏ vào client, rồi chép file blood ở server khác bỏ vào thử server nha

Chắc file blood không đầy đủ nên bạn không vào được đấy nhỉ, tìm client khác chép file blood bỏ vào client, rồi chép file blood ở server khác bỏ vào thử server nha
Bạn thử chạy xem có bị giống mình không nhé. Mình sợ bị virut nên mới vậy

có ai đưa em nó lên được mang land không làm đủ kiểu mà cứ tới run chat là không được

wing 6 đó thật ra chỉ là fake thôi bạn ( tức là Wing Của Sum ) , bản này chính là bản 4.6 dc xóa class sum , và ko xóa wing của sum nên thay skins wing thôi :v , chứ quay chaos cũng ra wing này :))

Back