[Release] Server WebZen (không lỗi), SeaSon 1 2 3 add Option Season 6 (Video Hướng dẫn)

mình đã cài và test thành công . Cũng chuẩn bị có ý định đưa onl lên bằng bản này . Vif vậy ai ko cài dc or lỗi gì pm mình nhé team or hd cụ thể cho yh : adm_muhanam

Anh cũng không biết ai Share và Share trong bao lâu, bạn này có ý tốt Up lại và hướng dẫn mọi người vậy là tốt rồi em.

Sự thật cần có những người MOD biết suy nghĩ về member như anh Tuấn Dương em rất cảm động.
Dù 4r của mình có những tin đồn làm ảnh hưởng tới cộng đồng như ăn cắp bản quyền, hay không bằng 4r kia 4r nọ.
Nhưng riêng em với 1 tư cách là 1 member 1 thằng nghiện MU thì em chỉ muốn share những gì tốt nhất cho anh em, dù bên CLB có tranh cãi về SV này, nhưng em vẫn khẳng định, nó là do em DEV lên.
Dù ăn cắp hay không em vẫn tôn trọng cái người tên Hrain em lấy client của Team Classic thì trong Client em vẫn để icon của main không hề thay đổi.
Và chính tay em DEV tự main trắng lên chứ không nói là ăn cắp của ai. và không bắt ai phải tốn 200 ngàn hay 400 ngàn mua SV như tư cách của Hrain (ghost Hoàng) là MOD bên kia. Thân !!!
:n30::n10:

Sự thật cần có những người MOD biết suy nghĩ về member như anh Tuấn Dương em rất cảm động.
Dù 4r của mình có những tin đồn làm ảnh hưởng tới cộng đồng như ăn cắp bản quyền, hay không bằng 4r kia 4r nọ.
Nhưng riêng em với 1 tư cách là 1 member 1 thằng nghiện MU thì em chỉ muốn share những gì tốt nhất cho anh em, dù bên CLB có tranh cãi về SV này, nhưng em vẫn khẳng định, nó là do em DEV lên.
Dù ăn cắp hay không em vẫn tôn trọng cái người tên Hrain em lấy client của Team Classic thì trong Client em vẫn để icon của main không hề thay đổi.
Và chính tay em DEV tự main trắng lên chứ không nói là ăn cắp của ai. và không bắt ai phải tốn 200 ngàn hay 400 ngàn mua SV như tư cách của Hrain (ghost Hoàng) là MOD bên kia. Thân !!!
:n30::n10:
Cảm ơn bạn mong bạn share thêm nhiều nữa

Có skin mới dung lượng đúng 200MB âm thanh chuẩn.
Màn hình loading chờ đẹp. Đang chuẩn bị úp Client nhé

đã úp lại client với skin skill và màn hình đẹp mắt, âm thanh chuẩn 5.1 HD hiệu ứng vãi cả lúa

Muốn chuyển từ ss2 mà lên bản này thì ntn nhỉ ?
CÒn thiếu gscs chủ top ơi

Sửa lần cuối:
A chủ topic cho e hỏi server của a đưa lên Online cần change no-ip ở nhưng mục file nào.?? và Client hiện giờ offline thì ok r ạ. E muốn Online cho bạn bè chơi.

Sửa lần cuối:
Cai này hok hỉu sao lun T.T

Và đây là con vi rút cài sever quên đóng băng ăn luôn ...

pic 1: sai pass sa
pic 2: bạn có xài anti virus j không, nếu có thì tắt nó đi :D

Cài đặt web 0.9 xong,tạo tài khoản báo thành công nhưng đăng nhập thì báo sai mật khẩu,vào game cũng không được,bác nào hướng dẫn e chút đc không

Back