[Release] Shared 12 bộ Server từ 0.97D đến ss6 cụ thể như sau:

mega cham qua di

up len duoc khong chu thot
max speed mà đòi gì nữa chậm chắc tại đang đứt cáp quang đợt 4 trong năm lên kiếm mấy thằng nhà mạng chửi lên đầu nó,sửa chưa được 1 tuần lại đứt tiếp,tui sẽ ko up lại đang đứt cáp mà kêu up lại you trả tiền điện cho tui nhé up cả bộ thế này ít nhất phải cắm máy treo 3 ngày ,chưa kể đến việc hư cả máy luôn ai đền cho tui đây =))

@solokoku có nhận cài MU Online không?
cài thì tôi dư sức cài rồi nhưng không rãnh làm việc đó cho bạn vì tôi chỉ test off free cho mấy bạn chứ tôi không muốn kiếm tiền từ muonline,đó là tinh cách của tôi làm vì cộng đồng chứ ko sinh lợi ích cá nhân,bạn có thể làm theo các bài hướng dẫn tôi nghĩ nó rất đơn giản một khi bạn đã cài off thành công thì online sẽ là chuyện nhỏ cho dù trên VPS hay server thật,cái quan trọng là biết quản lý hay ko mới là cái khó,tui cài lên online bằng no-ip hay VPS cả ngàn lần đều thành công cả hy vọng bạn cũng thế =)) nói chung rất là dể

12)Zteam ss6 update13 (server season 6 chuẩn nhất hiện nay mà zteam và nhóm nav4 config khá nhiều cái hay và mới lạ)
bản này hình như số lượng bị giới hạn số lượng online hay sao ấy nhỉ thấy có 20 người. phải không Soloku

bản này hình như số lượng bị giới hạn số lượng online hay sao ấy nhỉ thấy có 20 người. phải không Soloku

làm gì có vụ giới hạn sv zteam đâu phải tomatoes 11.80 đâu mà giới hạn khỉ gì

làm gì có vụ giới hạn sv zteam đâu phải tomatoes 11.80 đâu mà giới hạn khỉ gì
tại khi chạy GS ta thấy số người online là 1/20 khi 1 máy khác conect vào nó ghi là 2/20 @@

Đính kèm

102.4 KB · Lượt xem: 9
cài thì tôi dư sức cài rồi nhưng không rãnh làm việc đó cho bạn vì tôi chỉ test off free cho mấy bạn chứ tôi không muốn kiếm tiền từ muonline,đó là tinh cách của tôi làm vì cộng đồng chứ ko sinh lợi ích cá nhân,bạn có thể làm theo các bài hướng dẫn tôi nghĩ nó rất đơn giản một khi bạn đã cài off thành công thì online sẽ là chuyện nhỏ cho dù trên VPS hay server thật,cái quan trọng là biết quản lý hay ko mới là cái khó,tui cài lên online bằng no-ip hay VPS cả ngàn lần đều thành công cả hy vọng bạn cũng thế =)) nói chung rất là dể
KLQ chứ sao ông nói tôi là bản 4.7 tiếng TBN mà @@ ông kia show tiếng Việt kìa

nen ca cuc the kia nhac download qua chu thot oi hehe... share ta rieng cai link zteam 6.3 di

ver de mk md5 vay bacsao bản 99b của bác em tao tk bang MuEditor dang nhap no cu sai mk hoac tk nhi hay la sẻ

minh dung ban nay 5)namectss2v5 (server ss2.5 của namect nhưng option nhiều hơn sv 2.5 trên và cũng có wing 3) cofig theo huong dan ma chay gameserver bi loi login failed for user 'sa' reason not associated with a trusted SQL Server connection mong cac ban giup do
fb minh

Back