[Release] Shared 12 bộ Server từ 0.97D đến ss6 cụ thể như sau:

a solokoku cho e hỏi chút ạ. E đang tập config sv S6 3.5 TT của a. E config lên onl nhưng k biết cách config IP trên main. Mà kể cả chưa động chạm j đến main mà chạy main.exe nó k hiện j lên luôn ạ :(

E đã thử chép đè main 1.04D của a ctpt share vào thì vào đc game r ạ. Nhưng k hiểu sao vào game load sv + test cảm giác mạng rất chậm (VD chờ hiện sv mất 10s + vứt kris một lúc nó mới bay ra khỏi hòm đồ)

Sửa bởi Amin:
a solokoku cho e hỏi chút ạ. E đang tập config sv S6 3.5 TT của a. E config lên onl nhưng k biết cách config IP trên main. Mà kể cả chưa động chạm j đến main mà chạy main.exe nó k hiện j lên luôn ạ :(

E đã thử chép đè main 1.04D của a ctpt share vào thì vào đc game r ạ. Nhưng k hiểu sao vào game load sv + test cảm giác mạng rất chậm (VD chờ hiện sv mất 10s + vứt kris một lúc nó mới bay ra khỏi hòm đồ)
bản đó path của ctpt không hợp với client này đâu muốn config bản này on inbox ta chỉ cho cách thay đổi IP =)) không giống như main thường dùng hex đâu =))

bác mod cho e hỏi cái titanium4.7 liệu việt hóa có dấu dc ko ạ
ah quên : rs ongame lv thì về 50 ,str agi... vẫn giữ nguyên và ko đc + thêm point
e đã thử chỉnh ResetControl và command vẫn k đc

Sửa lần cuối:
bác mod cho e hỏi cái titanium4.7 liệu việt hóa có dấu dc ko ạ
ah quên : rs ongame lv thì về 50 ,str agi... vẫn giữ nguyên và ko đc + thêm point
e đã thử chỉnh ResetControl và command vẫn k đc
tất cả đều việt hóa được vui lòng xem lại bài guild để chuyển unicode việt hóa bằng magic hand,còn vụ chỉnh config trong server vui lòng bạn tự mò tui chỉ hướng dẫn cài đặt offline cho newbie thôi vì không có thời gian để mò mấy chuyện đó thông cảm nhé

tất cả đều việt hóa được vui lòng xem lại bài guild để chuyển unicode việt hóa bằng magic hand,còn vụ chỉnh config trong server vui lòng bạn tự mò tui chỉ hướng dẫn cài đặt offline cho newbie thôi vì không có thời gian để mò mấy chuyện đó thông cảm nhé
mấy cái vụ kia em mò dc rùi...tại toàn tiếng tbn ,còn mỗi việt hóa xong nó ra chữ loằng ngoàng ,k biết có phải main của client này k vh dc k

mấy cái vụ kia em mò dc rùi...tại toàn tiếng tbn ,còn mỗi việt hóa xong nó ra chữ loằng ngoàng ,k biết có phải main của client này k vh dc k

không phải việt hóa ko được mà tại you chưa chuyển font thì lấy đâu ra nó nhận

Bác này quá giỏi, và tâm huyết, ít ai làm vì cộng đồng MU như bác, ngày càng héo mòn. Từ lúc chịc MU off - on đến giờ em cũng đã thử qua 1 số bản share của bác nói chung chơi off lan cùng bạn bè thì OK, nhưng đưa lên on lai còn bug nhiều quá, hok có source để fix thì chịu thua luôn. Chân thành cảm ơn bác đã cống hiến cho cộng đồng chịc MU on lai. :02:

Back