Shared tiếp đợt 2 server ss6e2 client FPT đặc biệt config non reset

solokoku oi ! co the up cai link " 6)và cuối cùng là client FPT
" duoc khong

solokoku oi ! co the up cai link " 6)và cuối cùng là client FPT
" duoc khong
giờ mới hỏi ở đâu ra trời lấy client IGN thử xem bỏ path vao work ko tui chưa biết =))

hên xui à =))

Nếu Ai Sài SV Này Hay Bất Cứ SV Nào Ghé Qua TVWEB3.5 Fix Full Nha :D

Vài hình ảnh:

không biết co ai tesr dc chưa, em vào toàn bị lỗi không kết nối với sever, mặt dù nó vẫn hiện sever cho mình chọn nhưng chọn thì bị dis,
anh solo ơi cho cái client phù hợp với sever đi, em tìm mãi vẫn không dc,
có cài cảd mạng ảo chưa chỉnh theo đúng IP hex lại thì chỉ hex ip thôi serial và vesion để nguyên
nếu ko dc kiểm tra lại gamesv đã chạy chưa?nếu ok sẽ kết nối dc thôi

chỉnh lại ip cho đúng với cái nào anh, để mặc định hay chỉnh như thế nào anh, anh test dc hok, em chỉnh thế nào cũng không dc , mình có cần thay đổi gì hay để mặc định như thế, em chỉ config lại ip 192.168.1.2 thành 192.168.1.120 thôi, nhưng test mãi vẫn không dc, bị cái lỗi là khi vào game không hiển thị tài khoản và mật khẩu mà bị dis ngay, cái hiện tượng này giống như mình chỉ chạy starup mà không chạy sever, em chạy tất cả rồi và game sever chạy tốt....có ai giúp em với, còn có mấy ngày nữa đi học à, không test dc sever này tối nay ngủ không dc :06:
nếu đã sài client của tui đã kèm path ko nên down path nữa

anh solo ơi là anh solo, please test lại sever đi anh, em cài SQL sever 2000 , đang mong chờ :v11:
tôi cũng ko biết bạn đã chỉnh sv cái gì dẫn đến ko connect dc,nếu tối rãnh bạn có thể để lại teamwiew id và pass tui sẽ team 1 lần cho thấy
bạn cứ xoá hết data cũ nếu tui team cài sẵn sql2000 và down sẵn tất cả những gì của server này về và mở = team 8

chỉnh lại ip cho đúng với cái nào anh, để mặc định hay chỉnh như thế nào anh, anh test dc hok, em chỉnh thế nào cũng không dc , mình có cần thay đổi gì hay để mặc định như thế, em chỉ config lại ip 192.168.1.2 thành 192.168.1.120 thôi, nhưng test mãi vẫn không dc, bị cái lỗi là khi vào game không hiển thị tài khoản và mật khẩu mà bị dis ngay, cái hiện tượng này giống như mình chỉ chạy starup mà không chạy sever, em chạy tất cả rồi và game sever chạy tốt....có ai giúp em với, còn có mấy ngày nữa đi học à, không test dc sever này tối nay ngủ không dc :06:
bạn xem topic này>>> cài đặt thành thạo rồi hãy cài server này. 100% sẽ ok.

sax như vậy là server cua? solokoku là 192.168.1.2 phai? ko?
nếu vậy bạn thử xem:Start>>>run>>>gõ CMD>>>enter>>>gõ tiếp Ipconfig>>>dòng dầu tiên là Ip của bạn.
tìm và thay đổi tất cả thành Ip của bạn.
chay server chỉ cần startup>>>sau đó chạy game server là dc.
*lưu ý nhớ chạy thành công startup đã nhé "all done".

cho em hỏi bản này chạy trên sql sever nào thế , à em muốn thay ip 192.168.1.2 thành 192.168.1.120 thì phải thay ở đâu, file nào, bởi vì em đã thay rồi mà không kết nối dc, ::06:

Theo kinh nghiệm hồi xưa mh hay cài là chỉnh ip của mình thành ip sv được share để xem sv chạy ok ko, rồi mới tìm file thay ip :D

Theo kinh nghiệm hồi xưa mh hay cài là chỉnh ip của mình thành ip sv được share để xem sv chạy ok ko, rồi mới tìm file thay ip :D
lưu ý khi thay Ip chú ý là dấu ........... cũng quang trọng lắm đấy ;))

Back