Shared tiếp đợt 2 server ss6e2 client FPT đặc biệt config non reset

- em lấy pacth này patch vào client 11.70.24 của anh solokoku nhưng vào dến phần đăng nhập sau khi điền pass và id thì chạy được vài giây thì ngắt kết nối................... Ai biết k giúp em với........
- Cho em hỏi patch này pacth vào client mu fpt ex 702 có được k.... (thanks)

Sửa lần cuối:
anh ơi cho em hỏi tại sao nó hiện lên bảng đăng nhập tài khoản và mật khẩu , em điền hết rồi, nó cứ chạy mãi ( khoảng 15s ) rồi thông báo ngắt kết nối vơi máy chủ, lỗi này là gì vậy mấy anh .
mình bị giống hệt lỗi này, bạn solokoku xem hộ mình vs!

client thì lấy của ENC nó mới work dc,ko lấy client SCF nhé!lưu ý kỹ điều này sv này la dựa trên nền code của ENC nên protocol 2 bản khác nhau ghép vào ko chạy dc đâu
tui có share nhiều bản ENC mà 2.0.0.7 đó lấy path đó bỏ vào là work ok men!

Anh có thể share cho e cái client ENC có được k... em tìm trong các bài viết của anh toàn là SCF thôi à..... hics híc

này thì client ENC trước tui có post rùi mà ko chịu để ý chán thật

Non reset thì có thể reset được không, nếu không được có cách nào chỉnh non reset thành reset ko nhỉ bạn?
Mình mới tham gia nên ko hiểu rõ lắm

Non reset thì có thể reset được không, nếu không được có cách nào chỉnh non reset thành reset ko nhỉ bạn?
Mình mới tham gia nên ko hiểu rõ lắm

Bạn chỉ cần chỉnh lại tốc độ lên lv, quái, damge của nhân vật ...là ok :D

Sao em chạy cái Startup nó chạy đến cái titanjs -- running là đứng luôn không chạy nữa, ai hướng dẫn sửa giúp em với. Thanks!

bạn bật cái mssql chưa , với cài odbc chưa mình cũng như bạn nhưng làm dc rùi giờ tới phần main vào thì văng ra hixhix

Back