Tổng Hợp Hướng Dẫn Chi Tiết Cài Đặt Muserver 1.04x SS3 EP2

Cậu chờ tí nhé.Tớ up cho cậu mấy cái cần dùng trong server này:06:

Vậy cậu vào Mumarket nhé.Sé thấy phần name ghi gì cũng được, ngôn ngữ thì cậu cũng chọn lấy 1 cái.Ok chưa

Hikhik khổ nhỉ.Làm Muoff là thế đấy cậu hơi khó khăn nhưng chấp nhận được:06:.
Thôi cậu vào Muserver/SCF program/SCFedit.Dùng cái này để tạo acc mà chơi.Mai mình rãnh mĩnh sẽ post vài hình ảnh về Mumarket cho cậu dùng.:06:

Còn nếu không thích thì cậu dùng cái này chuẩn hơn

Chúc thành công!.Đi chơi đã:06:

Các bạn ai biết việt hoá mu này ( có nghĩa là đổi tiếng anh thành tiếng việt trong game ) ai biết chỉ tui với

Trên là hướng dẫn về MuMarket 1.13 của Ss5.Ss3ep2 cũng như vậy chỉ có điều một số món Item trong này ss3ep2 không có.
Muốn viết hóa thì dùng Trình magichand=>Search google nhé.Cách đơn giản lả là chép cái local trong cilent của bảng khác đã việt hóa bỏ vào.
Chúc thành công.

giờ đang kím thêm cái sever võ lâm nào tốt cậu có biết thì share cho mình cái links nha . tks trước

mà hdn.phuong ơi mình đã thử chép folder local vào client rồi nhưng khi chạy file main thì báo lỗi :v19:

Chép bừa không được đâu cậu.Muốn chép thì kiếm cái bảng Ss3ep2 nào tương tự á.:06:.Tốt nhất nên tự việt hóa.Còn không thì cứ để vậy chơi Eng cho lành.:06:
giờ đang kím thêm cái sever võ lâm nào tốt cậu có biết thì share cho mình cái links nha . tks trước
Cái này thì mình chịu:06:

chỉ mình cách việt hoá ngoài cách chép local khác bỏ vào đi
Dùng Tool mở file ra rồi dịch ra để việt hóa thôi
Dùng cái này để Việt hóa nè:

Back