Tổng Hợp Hướng Dẫn Chi Tiết Cài Đặt Muserver 1.04x SS3 EP2

Vậy thôi chơi Ss3ep2 cho chắc:06:.Máy mình cũng ở mức trung thôi chạy tút

nếu bạn có client mu ss3ep2 mà việt hóa rồi ák thì cho mình :06:

Tớ thấy chưa có cái cilent nào việt hóa Ss3ep2 chính gốc cả cậu à.:06:.Nếu cậu có gì muốn hỏi thì ra Box trợ giúp để mọi người cùng giúp chứ post đây anh Dương la giờ:06:

sao em down về lúc đánh nó cứ im lìm à...em lên mạng dow file music cả file sound nữa cũng không có biến đổi gì hết....vào Mu chỉnh option cho sound hết cỡ vẫn vậy....còn gì là khí thế Mu nữa.....anh chỉ em cách cài nhạc được không ?:v12::v12:

Ah ơi tại sao em cài SQL Server 2000 Component --> Install Database Server khi nhấp vào nó ko ra 1 cái gì hết là sao vậy ah, em chờ rất là lâu. Nhà em xài sv pack 2

sao em down về lúc đánh nó cứ im lìm à...em lên mạng dow file music cả file sound nữa cũng không có biến đổi gì hết....vào Mu chỉnh option cho sound hết cỡ vẫn vậy....còn gì là khí thế Mu nữa.....anh chỉ em cách cài nhạc được không ?:v12::v12:

Down cái sound này về:
Giải nén và chép đè vào Client --> Play

Ah ơi tại sao em cài SQL Server 2000 Component --> Install Database Server khi nhấp vào nó ko ra 1 cái gì hết là sao vậy ah, em chờ rất là lâu. Nhà em xài sv pack 2

Có lẽ do xung đột phần mềm, cái này chỉ có cách cài lại WinXP...

anh ơi cho em hỏi em đang choi mu 1.04x của anh TD
làm thế nào để chỉnh được Drop trong CC7 với Boss Nightmare ( trong Katuru Core ) ạ ?
em nghe nói điwin CC7 với kill Boss Nightmare có rớt đồ thần với đồ excellent mà sao mãi không thấy
sẵn cho em hỏi làm sao để đi đươc Sky event với Illusion temple lun ạ ( em kiếm kô ra NPC con bé tiên cầm cái hoa để đi sky event , em đã có ngôi sao )
em xin cám ơn anh nhiều ạ !

[Microsoft][ODBC SQL server driver][Sql server]cannot
QNO : 0, TID : 1, DB ODBC CONNECT [FAIL]
Chữa như nào ạ

Sửa lần cuối:
1 số hình ảnh hướng dẫn trong bài viết bị lỗi, có thể sửa lại không chủ thớt

mình muôn làm lên online thì cái sever này dem lên dc không vây có cần thây đổi ip 192.168.1.41 trên cảk mạng Loopback hay là trên on-ip vậy

Mạng loopback là mạng ảo thôi bạn ah, khi đưa online bạn cần thay Ip đó thành Ip của No-ip đó :)

Back