Tổng Hợp Hướng Dẫn Chi Tiết Cài Đặt Muserver 1.04x SS3 EP2

chờ hoài không thấy post lại clien Mod ơi????????????????????????
*Nếu gặp bất cứ link nào died trên 4r hoặc link download về bị lỗi giải nén, cài đặt v.v..., các bạn hãy comment ngay tại TOPIC đó để chúng tôi có thể Up lại link một cách nhanh nhất.????????????????????????????????

Sửa lần cuối:
chờ hoài không thấy post lại clien Mod ơi????????????????????????
*Nếu gặp bất cứ link nào died trên 4r hoặc link download về bị lỗi giải nén, cài đặt v.v..., các bạn hãy comment ngay tại TOPIC đó để chúng tôi có thể Up lại link một cách nhanh nhất.????????????????????????????????

Có thể dùng cilent của

*Nếu gặp bất cứ link nào died trên 4r hoặc link download về bị lỗi giải nén, cài đặt v.v..., các bạn hãy comment ngay tại TOPIC đó để chúng tôi có thể Up lại link một cách nhanh nhất.????????????????????????????????[/QUOTE]
thì cũng phải chờ thôi , up lên lâu chứ đâu mau như bạn nghĩ, thử up 1G lên xem thử

thì cũng phải chờ thôi , up lên lâu chứ đâu mau như bạn nghĩ, thử up 1G lên xem thử[/QUOTE]

xem lại thời gian hãy nói chứ??????????????

bạn nào hảo tâm thì up client, server, patch lên lại dùm mình cái

thì cũng phải chờ thôi , up lên lâu chứ đâu mau như bạn nghĩ, thử up 1G lên xem thử

xem lại thời gian hãy nói chứ??????????????[/QUOTE]

Thật ra bản của a Dương dùng tương tự Sever Ss3ep2 Darkteam, nếu các bạn thích mình sẽ upload lại sever này, các bạn cài tương tự như hướng dẫn sẽ được.

đây là topic đầu tiên em đọc, và cũng nhờ Anh Dương mà em mới có thể cài MU trở thành admin MU, DEV mu và có nhiều kinh nghiệm quý báo như ngày hôm nay. thank anh

Cứ tưởng sau 10 năm quay lại thì có bản games MU mới hóa ra vẫn như xưa chưa có gì mới cả. Sự thật là ít games này không còn thu hút người chơi nữa rồi.

Bac Tuan kiem tra link gium e vs! link die het roai @@

Hix, bài này lâu quá rồi, mới đó mà đã 6 năm, nhớ lại 6 năm về trước thì đây cũng là một bài hướng dẫn khá hiếm hoi vào thời điểm đó.

Để anh lục lại mấy cái link và cập nhật lại hình ảnh cho các bạn nào cần @@.

mò tìm mãi ko kiếm đc cái sever nào ưng ý cả bác ah! e là e rất chi là muốn trở về cái thời 4class :v27: ! Mà xem ra khó...!

Cái server đầu tiên mình tập tành cài đặt, đã bao năm qua rồi, với kho dữ liệu của bác TuanDuong chắc tìm lại link không đơn giản :))

Đây là bản mu off mình cài đầu tiên thành công, nhớ không lầm là anh Tuấn Dương chưa fix ip trong client nên phải sửa ip trong file host của windows, và cái client là mát xa mu gì đó, có sum nhưng lỗi nhìu lắm nên bắt đầu từ đây mình đã tập dev từ bản scf ss5, đến bản julia 2.0 ngon lành đến hôm nay, 9 năm qua mau quá.

Back