Tổng Hợp Hướng Dẫn Chi Tiết Cài Đặt Muserver 1.04x SS3 EP2

sv này bug nhiều lắm...test off còn ok chứ mang ra onl thì khó đỡ đc đấy...^^

sv này bug nhiều lắm...test off còn ok chứ mang ra onl thì khó đỡ đc đấy...^^

Server này để dành cho luyện tập cài đặt MuServer cho thành viên mới thôi :). Nhớ lại cái bài viết này Post vào 4 năm về trước, thời điểm đó thì SS3EP2 mới ra, rất nhiều thành viên từ bài viết này mà đi lên :). Tiếc là đa số đã không quay lại với 4r để cùng chia sẻ lại kinh nghiệm.

Server này để dành cho luyện tập cài đặt MuServer cho thành viên mới thôi :). Nhớ lại cái bài viết này Post vào 4 năm về trước, thời điểm đó thì SS3EP2 mới ra, rất nhiều thành viên từ bài viết này mà đi lên :). Tiếc là đa số đã không quay lại với 4r để cùng chia sẻ lại kinh nghiệm.
tuyentc cũng biết khá nhiều KN về mu off admin có thể trọng dụng mà,nhắc chi những kẻ ra đi đó.Ông ko nghe câu đánh kẻ chạy đi chứ ko đạnh người chạy lại à =)).Tuyển Mod thêm cho box Mu đi ôngtui cũng thấy khá nhiều người có KN quay lại box Mu của mình rồi đó,mà box Mu là hot nhất.Ông ko thấy bài tui vừa đăng 1 tuần hơn 3000 người wiew à =))

cái bản 1.02T+ của solokoku sắp tới em hứa sẽ share...yên tâm việt hóa đầy đủ...đã edit lại và thêm mới nhiều chức năng hay lắm...bản đó đem online rất hay...hiện em đang cho chạy thử và chưa thấy phát sinh lỗi nào...nhân tiện em xin gia nhập diễn đàn luôn

cái bản 1.02T+ của solokoku sắp tới em hứa sẽ share...yên tâm việt hóa đầy đủ...đã edit lại và thêm mới nhiều chức năng hay lắm...bản đó đem online rất hay...hiện em đang cho chạy thử và chưa thấy phát sinh lỗi nào...nhân tiện em xin gia nhập diễn đàn luôn
rất có tâm huyết về Mu tui thì không rãnh làm mấy cái vụ việt hóa đó rất mất thời gian dịch...thank ông đã ủng hộ bài tui.Tham gia vào 4r ông qua box tuyển Mod mà đăng ký làm mod cho 4r KNTC.Hy vọng có một sự hợp tác mới...tui thấy đa số bản bên gamezone shared toàn virus nên tui ít khi post lên còn những bản nào chạy ổn sạch tui mới shared,test bằng kis2013 đàng hoàng nếu có thì cũng rất ít virus.ko như bản ss2 cuonglee nhiễm virus hầu hết file tui chạy xong phải ghost win lại đó.Bản Mu nào tốt giờ hiếm lắm toàn khuyến mãi trojan =)).cái bản mà phusang shared bên GZ 11.12.20 config non reset cũng bị trường hợp đi Bc dis gamesv ngay tui thì dùng path của Phusang nhưng client của 1 Mu đang online,việt hóa có dấu đàng hoàng move full map,arena cũng mở và add quái sẳn thấy test cũng ok nhưng vẫn bị đi BC dis, để tui xem lại 1 lần nữa nếu không khắc phục dc tạm shared luôn vậy.Chắc nó bị crash gamesv mà tui về phần c++ thì kém ko giúp gì cho các bạn dc code lại gamesv.exe.Tui chỉ biết nó lỗi phần nào nhưng tài kém ko fix dc thông cảm nhé!tui sẽ shared lại toàn bộ server đó vào 2 ngày tới vì đang test lại blood catle xem khắc phục dc ko

Sửa lần cuối:
xí quên...theo anh em ở 4r thì giờ dùng anti free thì loại nào là hợp lí nhất nhỉ...^^ hỏi ngu 1 tẹo...các bác đừng ném đá em nha.

anti vietguard dể xài nhưng hình như link down di rồi,còn muốn nhẹ main nữa thì dùng anti của bongma2x

Sửa lần cuối:

Hy vọng bạn với sự tâm huyết về Mu, hy vọng bạn sẽ mang chúng chia sẽ lại cho mọi người. Nếu có thể hợp tác, hy vọng bạn sẽ gia nhập đôi ngũ Mod của forum. Topic nhận hồ sơ tham gia BQT forum:

xí quên...theo anh em ở 4r thì giờ dùng anti free thì loại nào là hợp lí nhất nhỉ...^^ hỏi ngu 1 tẹo...các bác đừng ném đá em nha.

nếu phần mềm anti virus free hiện giờ ngòn thì: Avira hoặc Avast :D

người ta hỏi anti hack trong Mu mà pa =))
có phải vurus đâu mà avira =))

^^ cảm ơn các bác...em crack đc cái anti hay hay...em hứa trong 2 ngày nữa sẽ share sv lên đây...còn về phần anti em sẽ share trong vài hôm sau...^^

Back