Video Hướng Dẫn Cài Đặt Chi Tiết Mu Offline Season 6 Ep 2 Và Đưa Lên Online

mu8vietnam chơi đẹp nhỉ.nhận cài mu offline =50k viettel.send card rồi im luôn.đt thì tắt luôn.

OK hết nhưng khi vào màn hình đăng nhập thì hiện bảng thông báo "Đã ngắt kết nối đến máy chủ" giống như là lúc thoát game í! Chủ thớt xem vậy là làm sao Lookback ok, Server ok, Ram ok, Khởi động đầy đủ Server và ứng dựng, SQL đã chạy ok...????

cho em hỏi chút...kết nối các file client ntn vẩy!! em gà CNTT lắm...hjxhjx

thank bác...em hỏi chút nữa...em tải install 4.5 nhưng mà nó ra nhiều mấy cái em ko biết cái nào phù hợp...hiện em đang dùng win7 unti...

hjx..ai giúp em cái làm tới đây rồi mà ko biết intall 4.5 bản nào nữa hjxhjx...bác hay dùng bản nào...

help...........chủ topic cho mình hỏi chút....hiện tại em đang Sử dụng d.com 3g của viettel, ko biết có tạo đc ip ảo \ko??? chứ em làm như video rồi nhưng mà ko tìm đc cái để tạo ip...hjx.cả ổ ảo nữa.hiện em dùng win7 ko wen nên khó làm quá :(:)(( giúp em vs

mu8vietnam rất là khắm bựa
client -> Virus
Server -> Virus
đề nghị Mod và Smod nên kiểm tra chất lượng mặt hàng của Mu8VietNam

mu8vietnam rất là khắm bựa
client -> Virus
Server -> Virus
đề nghị Mod và Smod nên kiểm tra chất lượng mặt hàng của Mu8VietNam
Theo mình biết thì khi cài Mu Sever một số virus vẫn được coi có thể bỏ qua vì nó không hại máy cho lắm.

ko ai giúp em ak..hjxhjx. em đang dùng win7 until lai dùng d.com nữa nên ko biết cài ip ảo... anh nào giúp em chút..hjxhjx

mu8vietnam ơi cho em hỏi sửa lỗi khi tạo đồ = mu market khi click vào tài khoản nó cứ hiện lỗi hòm đồ , xong rồi vào game toàn kiss full hòm mất cả đồ trên người luôn ,phải tạo đồ lại nhiều quá cho em link fix lỗi kiss đi ,với muốn tạo PC point thì vào phần nào ạ
Mu mình hầu như các shop add rất ít item như máu + các shop của DK DW ELf ... em ko tìm đc đồ + sách của RF
ai có data sever đã add rồi cho em xin ,em đỡ phải add lâu lắm :(

Sửa lần cuối:
tại sao mình chạy sever tất cả song hết rồi mà vào game vẫn bị ngắt kết nối đến máy chủ??

giờ mà còn ss6e2 người ta chạy ss6e3 đầy bản này của avata team mà giờ đang crack cái sv 11.11.86 ss6e4 sắp thành công rùi =)) bản 11.00.35 thì đã chạy rùi nhưng tui ko shares dau

Back