Video Hướng Dẫn Cài Đặt Chi Tiết Mu Offline Season 6 Ep 2 Và Đưa Lên Online

giờ mà còn ss6e2 người ta chạy ss6e3 đầy bản này của avata team mà giờ đang crack cái sv 11.11.86 ss6e4 sắp thành công rùi =)) bản 11.00.35 thì đã chạy rùi nhưng tui ko shares dau

xin lỗi chứ cậu nói như cắn vào đít người ta í nhỉ =]]

e vào connectServer thì thấy lỗi "bind() failed with error 10048" là lỗi gì vậy anh ?

sao em tạo web MU k có đc vậy! ..các a chỉ bảo e với ... chạy đến phần Start trong XAMPP rùi nhưng k có đc ! HM! e với ạ!

Sao nó lại k khởi động đc cái XAMPP vậy a ?? chỉ dẫn e với!

Hjx hỏi hok ai trả lời tự trả lời luôn.
tạo Item lỗi-> bật cái md5 mumaker lên đỡ hơn tí.
mua đồ chợ Loren bằng PC point lên Stadium giết quái.
Không tìm thấy NPC làm NV Class 3 thay cái Monter.txt ở Server kia vô.

Còn cái nữa chưa biết là Move vucanus không được, chả hiểu sao? anh nào fix được chỉ e với.

thanks mu8vietnam vì đã share nha nhưng cậu cho mình hỏi chút làm sao chỉnh lại drop quest 2 trên losttower7 được không đánh trên đó toàn rớt bậy bạ không, nhân vật là Grand Master rồi mà đánh còn rớt ra thanh gươm gãy với ánh mắt tử thần @@, sự kiện raklion (selupan) thì nó báo mà chả thấy nhện đâu cả @@, không thể vào được cry wolf (chưa thấy giờ nào mở cả) -> không làm được nhiệm vụ 3 như bình thường -> làm bằng mu maker, làm cách nào để có wcoin, gcoin để xài cash shop nhỉ, cái trang wed thì không có chỗ quản lý cho admin--> có nạp thẻ thì nó cũng chả biết đâu =))
phần này dành cho những ai cài trên win 7 xin nói trước cài trên win7 là rất dễ bị lỗi nên các pro chịu khó cài trên win xp của máy ảo vmware mà xài ( nếu không biết cài vmware thì download 1 sever mu nào đó dùng vmware mà xài rồi bỏ sever này vào chỉnh sửa lại theo địa chỉ ip của mu này là 192.168.1.2 vậy là ok thôi đó là cách của mình vì mình cũng xài win 7 mà

à mà cái mumaker của bạn cổ quá rồi thay mới thôi

thanks mu8vietnam vì đã share nha nhưng cậu cho mình hỏi chút làm sao chỉnh lại drop quest 2 trên losttower7 được không đánh trên đó toàn rớt bậy bạ không, nhân vật là Grand Master rồi mà đánh còn rớt ra thanh gươm gãy với ánh mắt tử thần @@, sự kiện raklion (selupan) thì nó báo mà chả thấy nhện đâu cả @@, không thể vào được cry wolf (chưa thấy giờ nào mở cả) -> không làm được nhiệm vụ 3 như bình thường -> làm bằng mu maker, làm cách nào để có wcoin, gcoin để xài cash shop nhỉ, cái trang wed thì không có chỗ quản lý cho admin--> có nạp thẻ thì nó cũng chả biết đâu =))
phần này dành cho những ai cài trên win 7 xin nói trước cài trên win7 là rất dễ bị lỗi nên các pro chịu khó cài trên win xp của máy ảo vmware mà xài ( nếu không biết cài vmware thì download 1 sever mu nào đó dùng vmware mà xài rồi bỏ sever này vào chỉnh sửa lại theo địa chỉ ip của mu này là 192.168.1.2 vậy là ok thôi đó là cách của mình vì mình cũng xài win 7 mà

à mà cái mumaker của bạn cổ quá rồi thay mới thôi

cậu chưa tìm hiểu kỹ mà cứ phát ngôn bừa bãi trình bày thì dài lê thê chả buồn đọc @@
cái trang wed thì không có chỗ quản lý cho admin --> localhost/server/admin
còn mấy cái kia thì cậu xem lại kiến thức cơ bản về mu đi nhá :p

bạn ơi cho mình hỏi sao mình cấu hình sever thì nõ báo lỗi thế này !

cài web cuối cùng và xem lại server của cậu đã attatch database chưa

cậu chưa tìm hiểu kỹ mà cứ phát ngôn bừa bãi trình bày thì dài lê thê chả buồn đọc @@
cái trang wed thì không có chỗ quản lý cho admin --> localhost/server/admin
còn mấy cái kia thì cậu xem lại kiến thức cơ bản về mu đi nhá :p

cài web cuối cùng và xem lại server của cậu đã attatch database chưa

uhm cái vụ wed hồi sáng phải mò qua netbanbe tìm hiểu đã tìm ra rồi còn mấy cái linh tinh còn lại chả biết làm sao mà sửa cả không biết trang nào tư vấn cho được nhỉ?

còn nữa mình không xem kĩ thì đã chả trình bày 1 loạt error vậy đâu zz

commonserver.cfg và commonserverCs.cfg chỉnh sửa cái nào thì mới hợp với sever thế bạn chả lẽ chỉnh sửa cả hai?????
có cái dòng AddExperience cho master skill không sao mình không thấy nhỉ

Back