Hướng dẫn cài WEB MU để đăng ký, reset... cho MU Offline

Sao em làm xong rùi thì ko đăng nhập đc vậy các anh. Ở admin đăng nhập đc. Còn ở web thì chịu

em làm web xong rồi làm server xong luôn nhưng khi vô web đăng ký nó hiện ra chữ màu xanh succesfully rồi nhưng vào chơi đánh tên với pass thì nó báo "your acc is vail", dùng acc vừa đăng ký đăng nhập vào web cũng ko dc luôn ai biết sai chỗ nào chỉ em với.

Sao em làm xong rùi thì ko đăng nhập đc vậy các anh. Ở admin đăng nhập đc. Còn ở web thì chịu

chỉnh MD5 ...... [No] nhé là đc

em làm web xong rồi làm server xong luôn nhưng khi vô web đăng ký nó hiện ra chữ màu xanh succesfully rồi nhưng vào chơi đánh tên với pass thì nó báo "your acc is vail", dùng acc vừa đăng ký đăng nhập vào web cũng ko dc luôn ai biết sai chỗ nào chỉ em với.
Chỉnh MD5..... rống như trên là [No] nhé

hix anh tuấn dương ơi Bờm cài web của anh rùi, nhưng mà khi đi rs đến lần thứ 11 nó bảo là bạn phải có 1 chao trên người nên không rs được, hu hu nhưng mà trên người nhân vật của Bờm có chao rùi mà, và Bờm cũng đã thoát game rùi, Với lại khi cài web của anh thì muốn delete nhân vật trong game thì không delete được nó đòi phải điền số mà Bờm đã điền đúng số roài cơ mà cũng không được ( Trước kia Bờm có cài 1 cái web cũ rích thì chơi và rs mọi thứ đều bình thương hết ) Bản 1.01E Bờm chơi được 2 tháng nay rùi đó. Cái web cũ rích của Bờm chỉ việc giải nén ra wwwoort rùi chỉnh ip và pass sa trong file config.asp thôi, là được và web này cũng không có phần đăng nhập admin hay queri gì hết cả, vậy cái web này dung cho online có được không hả anh

anh oi sao no cu len chu nay hoai vay
Connection with SQL Server With Odbc MuOnline failed!
Please check if Odbc MuOnline exist and db user and password are okey.
em ko hiu nua
chi em voi

anh Dương chi em sao em làm nó báoError #122
Loading php_gd2.dll Falied!
Please Enable php_gd2.dll in ur php.ini
là sao? ha anh?

Sửa lần cuối:
khó hiểu wá!

Cho mình hỏi tại sao khi đăng nhập rồi và mình cộng điểm cho nhân vật thì Web nó nói bạn phải đăng nhập mới được là seo,mặc dù đã đăng nhập cả chục lần rùi :45:.Mong bạn nào biết chỉ mình.:7:

cac ban co ai chi minh vo dc mu di
hoac cho minh lick dow di cac ban
ai cho minh minh thank 10 lan :23:

gửi HunTerCDT2

HTML:
ai cho minh minh thank 10 lan
bạn vào link phía dưới có hướng dẫn tất cả đó,cứ làm theo là được thôi

ai cho minh minh thank 10 lan :23:

KO cài thì sao mà vào đc nhỉ:21:
Config đúng là vào đc thôi mà ^^

Đó hướng dẫn rồi nhé....Thanks 10 lần đi ^^
30 Char

1. Em ko vào được link
2. Cho em hỏi ... Mún đưa lên online thì phải làm thế nào ạ ?

Sửa lần cuối:
anh TD ơi, em bị lỗi này là thế nào..

Connection with SQL Server With Odbc MuOnline failed!
Please check if Odbc MuOnline exist and db user and password are okey.

Em tạo xong web nhưng đến khi vào thì nó báo là
MuWeb database loading failed! Error #118 :42: em chả hiểu gì

Back