Hướng dẫn cài WEB MU để đăng ký, reset... cho MU Offline

Lại văn chương rồi :77::77::77:
Cái này liên quan đến toán học - vật lý ???

- Game <<< tìm tòi là bản chất của 1 Gamer hiểu không? Ví dụ: Tôi làm đc - ông không làm đc như thế sao ông ko học của người trước :24::24::24::24::24: mà lại hỏi làm gì ...hô hô
Nói lý thì ra chỗ khác

Nói lý thì ra chỗ khác<<< vậy là ông không bao giờ nói lý à :;) tất cả mọi sự vật trên đời này cái nào không có lý lẽ của nó, ngay cả cái máy tính nó cũng có lý lẽ của nó (true or false.) ===> việt nam chắc khó phát triển đc chắc vì một số người không biết lý lẽ, chỉ hăm he làm càn.

Cái này liên quan đến toán học - vật lý ???
không có toán học - vật lý thì ngày nay ông có cái máy tính để mà dùng không?
cái máy tính nó cũng làm càn, không dựa trên lý thuyết toán học mà con người đưa ra thì chắc giờ không có cái để mà bàn ra bàn vào.

Có một số người làm đc 1 cái gì đó thì đã ra vẻ huyênh hoang, chỉ biết nhìn xuống mà không ngẩng đầu lên để xem cái mình làm đc có là gì đối với người khác tài giỏi hơn mình.
Đi học thầy cồ thường dạy bảo chúng ta rằng học mà không hiểu, không biết thì phải hỏi, cũng giống như từ học hành ( học đi đôi với thực hành), chứ đừng có dấu cái ngu, cái dốt, cái mình không biết, không hiểu, có như thế thì mới khá lên được.

Chúng ta đi học có thầy cô, có bạn bè là để làm gì? Để thầy cô truyền đạt kiến thức cho mình, bạn bè để mình trao đổi học hỏi lẫn nhau. Có ai không cần học hỏi mà giỏi không, chắc chỉ cần mua sách về đọc là giỏi chắc. Họa may có các thần đồng, không biết ông có phải là một trong số đó không :71: hay chỉ là một người trình độ văn hóa không tới đâu bởi vì ông ngồi máy suốt, còn tôi phải đi học chỉ ngồi máy những lúc rãnh rỗi. Người ta nói chuyện bình thường đã cho là văn chương, nói chuyện không cần đến lý lẽ :71:

Tại sao admin lại đặt tên diễn đàn này là "Kết nối tất cả" ? Là để các thành viên giao lưu học hỏi lẫn nhau. Giúp người khác cũng là giúp mình, như các thầy cô thường nói dạy học trò 1 nhưng ta có thể bỏ bụng đươc 10. Đừng có hơn thua nhau những cái mình biết, mà cần phải biết ngẩng đầu lên để học hỏi vì có nhưng cái mình không biết mà người khác biết.

:24::24:Đọc mỏi mắt nhẩy :24::24:

Lập 1 cái TOpic mà nói Lý =)) =))

Cái web này chĩnh sửa trong trang index là nó báo lỗi mấy dòng trên đầu trang :(
hok biết làm sao mới có thể chỉnh sửa trong trang Index.php mà ko bị gì vậy ?

Cái web này chĩnh sửa trong trang index là nó báo lỗi mấy dòng trên đầu trang :(
hok biết làm sao mới có thể chỉnh sửa trong trang Index.php mà ko bị gì vậy ?

Em phải nói chi tiết lỗi là gì, có kèm hình ảnh càng tốt, chứ em nói vậy hok có biết là lỗi gì....??!!

Lỗi này nè sau khi thay đổi bất cứ gì trong trang index là bị như vậy à
Không biết làm sao cho hết nữa.

Lỗi Font lỗi Font rồi
Cậu chỉnh bằng Notepad chứ gì ???
Lấy Tools chỉnh web ý
Tôi không rành về web nên cũng không biết Tools là gì

Tôi làm mấy cái cũng bị thế này nhưng nhờ ai Pro web là xong thôi bạn ạh ^^!

LHB thì nghĩ chắc do bản quyền hã :7: đó giờ php vẫn sai notepad chĩnh sửa hok sao mà :(
Bó tay giờ ko lẽ để y vậy hok được chỉnh gì hết

LHB thì nghĩ chắc do bản quyền hã :7: đó giờ php vẫn sai notepad chĩnh sửa hok sao mà :(
Bó tay giờ ko lẽ để y vậy hok được chỉnh gì hết

Bản quyền gì đâu
Cậu cứ tìm người làm web - họ Edit giúp cái Code là Ok liền

Sặc....cần gì tác giả
Tôi kêu bạn nhờ người nào giỏi về website thì họ chỉnh lại cái Font cho là xong

Chứ ai cần biết tác giả làm cái gì

Thì vào đây hỏi mà có thấy ai trả lời đâu :( có 1 cái web mu đẹp ghê cũng edit từ bản 8.0 này nhưng lại lỗi không lưu cooki mới đau chứ :(

Thì vào đây hỏi mà có thấy ai trả lời đâu :( có 1 cái web mu đẹp ghê cũng edit từ bản 8.0 này nhưng lại lỗi không lưu cooki mới đau chứ :(

Lưu Cookie đc hay không là do bạn cấu hình trình duyệt WEB..chứ đâu có liên quan đến code,..cái bản này mình đã test thấy OK lắm....

Lưu Cookie đc hay không là do bạn cấu hình trình duyệt WEB..chứ đâu có liên quan đến code,..cái bản này mình đã test thấy OK lắm....

Như bạn LBH hỏi thì VN cho là thiếu Font chữ
VN cũng bị như thế...bạn VN thêm mấy cái Font vào là hết
Nên VN cho là như thế

Còn ko phải thì thôi...Sorry Spam

Vậy VN có thể cho LHB xin mấy cái font đó với để down về thử coi sao
mấy ngày nay mò muốn banh cái đầu mà hok ra :(

Vậy VN có thể cho LHB xin mấy cái font đó với để down về thử coi sao
mấy ngày nay mò muốn banh cái đầu mà hok ra :(

^^ tớ không cóa...tớ cũng bị vậy đó...nhờ người bik làm web edit lại giùm mừ ^^!

vậy VN cho lhb cái web của VN đi để LHB về edit lại cái giao diện :(
sài cái này trang index hong làm được gì hết cũng chán.

VN thì chả bik gì về web cả
Muốn làm lại cái Theme mà hok bik Edit =.=''
Chán quá....KIếm cái Notepad++ thử làm xem sao ^^!

anh Tuấn Dương ơi anh cho em code item đầy đủ để pót lên webshop di anh

Nếu liệt kê hết COde ITEM đầu đủ chắc hok liệt kê ra hết được..
ITEM có Serial, ITEM đó cấp mấy?, OPTION bao nhiu ?...Ex..v.v...

Với lại hồi đó giờ anh vẫn chưa có xài cái WEBSHOP nên hok có kinh nghiệm..!

Back