Hướng dẫn cài WEB MU để đăng ký, reset... cho MU Offline

Cảm ơn anh nhé! Em đã nâng cấp lên phiên bản ss3 và thử chạy web của anh thì thấy ngon lành lắm.

anh ơi em wen id và pass và code trong cái phần vào web để quản lý chức năng admin rùi giờ làm sao

anh Tuấn Dương ơi ! em với vô nên gà cho em hỏi bản Muserver Season2 - 1.00.16 Full Repack của Trần Thiếu Gia thì em nên sử dụng bản web nào là thích hợp ?????

Anh ơi sao em cài ISS tới đây nó bị sao ấy ko cài được

Ai bik cách sửa thì post ở đây cho em nha

Web này cài dễ ẹc ý mà
5' là xong , nhưng mò sao nó chẳng kết nối gì tới SQL thế nhỉ ???
giải quyết vấn đề này cho em với
em đang dùng bản 1.02D nhé

Mấy anh ơi cho em vô hỏi cái

Cài xong cái host local thì giải nén cái Source WEB mu0.8.zip và chép vao thư mục mặc định C:\Program Files\EasyPHP1-8\www , chép xong Source WEB vào thì tiến hành cài đặt WEB.
Tuy em đã copy nhưng vô lại không được ai biết cách làm thì chỉ em nha.
Có hình hướng dẫn càng tốt.Thank

Anh ơi cho em mã code item của mu offline nha.
Cái phần để đưa item lên cửa hàng mua bán đó nha anh.

Sửa lần cuối:
Em cài easyph1-8 khi mở lên nó có cái bảng nhỏ bảo update em ok nó update roài báo là update hok dc T_T

Hjx update dc roài thì cái đèn bên Apache nó màu đỏ ko phải màu xanh như anh.Em chỉnh start nó báo là Apache port(80) is used by inetinfo.exe là sao vậy ai chỉ dùm đi :(( :05::05::05::05::05::05::05::05::05:

Sao em add món đồ vào shop roài nhưng mà mua xong web báo là mua thành công nhưng vào game coi lại trong thùng đồ thì ko có :05::05::05::05::05::05::05::05:

Các bạn giúp mình cái, Mu của mình không chịu nhận server à:( nản quá. Mỗi khi đánh acc vào mu thì nó tự động out ra :(

anh ơi sao em đã gỡ cái IIS mà cài đặt easy php vẫn báo lỗi

Apache cannot be runned : another Web server use the Web port

Back