[Release] Server Julia 2.0 run Windows 8.1 - Windows 10 and all Windows

Re: Server julia Ia 2.0 full quà tết dành cho anh em

lỗi khi tạo thêm sub :v19:
view
[/URL][/IMG]
Bác có thấy thư mục RunServer chà bá, ở trong thư mục Muserver không.
Làm ơn xem file text hướng dẫn giùm để.
Run từng cái.
Nếu add sub, thì bác phải tạo ra 1 cái thư mục nữa, đặt tên là sub1, rồi copy 3 thư mục là data, IAjulia, Server. rồi sửa file mapserverinfo trong thư mục Data lại giùm... mà cái đó cũng phải hướng dẫn nữa sao, bác là người mới cài mu thì tập cài mu cái, thành thạo rồi hả tạo Sub.
Còn riêng tôi, sự thật là tôi còn không biết làm sao tạo ra nhiều cụm máy chủ, mà trong 1 cụm máy chủ thì tôi có thể tạo nhiều sub.
Không làm được, thì hỏi người ta hướng dẫn, đừng phán bừa SV lỗi này lỗi nọ bác à

sv của chủ thớt đã text thành công mạng nội bộ
dual được
và chạy được nhiều sub
thách đấu hoàn toàn 100%
ko bị lỗi

sv của chủ thớt đã text thành công mạng nội bộ
dual được
và chạy được nhiều sub
thách đấu hoàn toàn 100%
ko bị lỗi

hồi tối nhờ bác thớt mà a e chúng ta , có 1 buổi thách đấu solo hoành chán, code duel đâu có lỗi zì đâu vẫn thách đấu vi vu mà.
=)) =)) =))

Bây h việt hóa sự kiện ở đâu vậy mọi người ..
Toàn tiếng anh không ak

Bác có thấy thư mục RunServer chà bá, ở trong thư mục Muserver không.
Làm ơn xem file text hướng dẫn giùm để.
Run từng cái.
Nếu add sub, thì bác phải tạo ra 1 cái thư mục nữa, đặt tên là sub1, rồi copy 3 thư mục là data, IAjulia, Server. rồi sửa file mapserverinfo trong thư mục Data lại giùm... mà cái đó cũng phải hướng dẫn nữa sao, bác là người mới cài mu thì tập cài mu cái, thành thạo rồi hả tạo Sub.
Còn riêng tôi, sự thật là tôi còn không biết làm sao tạo ra nhiều cụm máy chủ, mà trong 1 cụm máy chủ thì tôi có thể tạo nhiều sub.
Không làm được, thì hỏi người ta hướng dẫn, đừng phán bừa SV lỗi này lỗi nọ bác à

Chỉnh sửa lại chút xíu ra 5 sub, đã vậy thêm 1 sub công thành nữa, mở online quá đã lun bác.

làm sao để có Wcoint vậy mọi người mình .

web lỗi thiếu chức năng này nhé . chủ top sao bỏ topic này rồi
_ Chuyển số lần Reset từ nhân vật này sang nhân vật khác
_ Đổi Wcoin (tiền mặt) và PCpoint (điểm point trong game)

web lỗi thiếu chức năng này nhé . chủ top sao bỏ topic này rồi
_ Chuyển số lần Reset từ nhân vật này sang nhân vật khác
_ Đổi Wcoin (tiền mặt) và PCpoint (điểm point trong game)

Chú chubj này gà quá, chắc phải học dài dài nữa rồi, Chuyển đổi số lần Reset và Relife từ nhân vật này sang nhân vật khác, chú vào trang chủ, thấy bên trái có nhiều ô không, ở trên cùng là ô trang chủ dưới ô đó là ô tính năng, dưới là ô đăng kí, chú nhấp vào ô Ngân Hàng, rồi chọn chức năng rút 10.000 point vào nhân vật, tiếp tục nhấp vào dòng chữ màu xanh chuyển Reset và Relife gì đó.

Đổi WC và PC có nghĩa là Chú có thể dùng Cre ngọc sáng tạo mà đổi hiểu chưa, vào trang chủ, bên trái nhấp vào ô tính năng, có chức năng trao đổi Cre Ngọc sáng tạo đó.

Việc thứ 2 là muốn có Wcoint thì làm ơn, giết Rồng đỏ, Quái vật Vàng, và KunDun nhé, không thì Reset thường sẽ được thưởng WC PC VNĐ sau mỗi lần RS.

Mình muốn sữa 1 số thông tinh tên bethichdubu ở đâu vậy mọi người
giúp mình nha .
thanks nhiều

Chào bác chủ top.E cài đc của bác trên con server 2008 rồi.Nhưng giờ e mún làm trên 1 con 2008 R2 vè con trước để test thôi.Bác có thể dành chút thời gian hướng dẫn e để nó chạy trên SQL 2008 đc không.E cảm ơn nhé.

Tôi nói thật từ lúc " rớt" Mod vấn đề là nhiều (Anh hùng ) đi lên sau này ko biết nguồn gốc Mu server từ đâu phát triển và dẫn dắt họ đến bây giờ từ lúc ss2 của cuonglee khiến mọi người yêu thích và đâm đầu vào mu server có ai đã từng biết ơn anh ấy .....rồi ngày tháng qua họ biết ít về C++ và hàng loạt cuộc chiến tung ra với rất nhiều bộ mu server (ăn cắp )soucre từ webzen,scf,IGNC v.v...biến hoá vô lường,khiến tài năng họ lên cao và nhưng cao thủ hồi xưa như cuonglee v.v...dragon,tomatoes họ coi không ra gì khiến họ cảm thấy chán nản với Muserver,và ngay cả tui cũng đi lùi với thời gian vì tuổi tác hạn chế cho việc nghiên cứu.Thật sự tôi giờ đã từ bỏ Mu SV vì khả năng đam mê chia sẽ bị một số kẻ đem ra làm trò đùa,dần rồi thấy nản và ko muốn đâm đầu vào cái đam mê vô bổ như thế.Đáng lẻ tôi đóng góp nhiều hơn ko chỉ riêng về Mu SV mà qua lĩnh vực CNTT khác nhưng dần rồi tui thấy ADM TD thay đổi nhiều quá,hình như là sợ một cái gì đó........nên 4r dần loạn quá nên tôi quyết định quy ẩn chốn giang hồ giống như cuonglee vậy dành cho những kẻ kêu ngạo đi lên rồi có lúc cũng phải nghĩ đến những bậc đàn anh đã dẫn dắt mình trong thời loạn lạc.....đam mê vẫn là đam mê nhưng có lẻ sẽ khép lại với từ chia sẽ để khỏi mang tiếng và tranh cãi nhau bực mình.Thôi thì tui nói ít mong các bạn hiểu nhiều và Nick Solokoku sẽ chìm vào dĩ vãng kể từ nay với 5 năm gắn bó 4r.nhưng tồn tại trong lòng mọi người vẫn là sự nhiệt huyết và tất cả lòng nhân ái.Chào mọi người nhé và tôi sẽ quy ẩn giang hồ mãi mãi cho đến lúc hơi tàn sức kiệt...chúc mọi người thành công trong năm horse Bye !!!!!!!!!!

Cường lee, TuanDuong, Tomato, Soloku, caothuphutho, cuocsongsp, cuocdoisp.
Van bóng một thời, Thần tượng của tôi, từ lúc tôi còn bú sữa mẹ.
Ông đi rồi tôi ở lại với ai Muexl ơi

Cường lee, TuanDuong, Tomato, Soloku, caothuphutho, cuocsongsp, cuocdoisp.
Van bóng một thời, Thần tượng của tôi, từ lúc tôi còn bú sữa mẹ.
Ông đi rồi tôi ở lại với ai Muexl ơi

đang ngồi với bác dũng nè nè cưng :))

mẹ kiếp chém ít thôi MUEXL.

bác phát qua kiếm thế rồi.

vẫn dev MU và chỉ bán cho những ng quen

.....................................................

Dạo này cao thủ nhìu qá :n35:

Bác chủ top! Đưa cái của bác lên online thế nào vậy.E làm hoài ko được.Vất vả quá

Bác chủ top! Đưa cái của bác lên online thế nào vậy.E làm hoài ko được.Vất vả quá
có nhìu cách đưa lên onl lắm bạn có thể dung no-ip hoặc hamachi , VPS :)

Sửa lần cuối:

E đang có 1 con Dell PowerEdge r720 để ở chân mà hiện tại chẳng biết làm gì.Mấy hôm chơi MU hay hay lên tính làm 1 mạng nhỏ nhỏ mấy a e cty chơi.E chưa biết config để nó ra ngoài tối về còn chơi đc.Bác nào bít chỉ giùm e ở sv này với.

E đang có 1 con Dell PowerEdge r720 để ở chân mà hiện tại chẳng biết làm gì.Mấy hôm chơi MU hay hay lên tính làm 1 mạng nhỏ nhỏ mấy a e cty chơi.E chưa biết config để nó ra ngoài tối về còn chơi đc.Bác nào bít chỉ giùm e ở sv này với.
bạn có thể pm yh : [email protected]
trình mình ko giỏi lắm nhưng giúp dc gì thì mình giúp :)

Back