[Release] Server Julia 2.0 run Windows 8.1 - Windows 10 and all Windows

e đã làm theo hướng dẫn chủ thớt kết quả là sau khi run hết mọi thứ lên . Bước cuối cùng là bật cái game server trước khi vào game thì lại văng cái lỗi " please input authentication server address and port number "bác chỉ em cái để e vô game quẩy với

Mumaker nó báo lỗi A NETWORK-RELATED... là sao các bác nhỉ, em đổi port trong config của mumaker mà vẫn không vào được

Đơn giản là bác cứ tắt bớt trình diệt VR, hoặc đừng chỉnh sửa file Server là không bị.

Restart SQL 2k lại chỗ server ấy... Công nhận chán thật nhiều thành viên vào web chỉ hóng hàng có sẵn mà không có 1 chút tìm hiểu.. clbgames khóa thành viên tạo acc mới là phải...

Máy ảo ở đây mà cài... Thớt này share máy ảo cài sẵn rồi chỉ việc lấy server về cài vào thôi.... Không cần phải mệt mỏi tự cài đâu phức tạp lắm, bác cứ lấy máy ảo về rồi làm theo hướng dẫn của server này là được rồi, chúc thành công nhé, có gì thì chịu khó google tí chúc thành công vui vẻ chơi cho lòi mắt nhé hehe

Đây là lỗi chung của việc update
sql 2000 không thể khởi động Start được dù ở máy ảo hay máy chính. nên các bạn chịu khó gỡ sql 2000 ra rồi cài đặt lại lần nữa giống video hướng dẫn

Sửa lần cuối:
Em mới cài lại server này hình như bác bethichdubu có thay đổi một chút đúng k bác? :))
Bác cho e changelog với! :))
Thank Bác! :d

su dung win 7 chay dataserver bi loi gi vay?

Back