[Release] Server Julia 2.0 run Windows 8.1 - Windows 10 and all Windows

Re: Server julia Ia 2.0 full quà tết dành cho anh em

Mình là dùng mumaker và 2 tools đăng ký vào game nó báo là tài khoản và mật khẩu không vào được game
ai giúp mình với

Chủ thớt cho mình xin cách fix chạy main bản này với máy dùng card ati với , cài xong xuôi rồi nhưng main cứ bị close không cách nào vào dev đc :) Thanks trước nhé

bạn ơi máy tính của mình đang chạy card ati radeon 8750m và máy bàn chạy card HD 5870. Vẫn text vi vu nhé bạn, nhưng mình khuyên là nên chạy bằng win 64 bit mấy loại card này và update driver intel video mới nhất là 15.33.22.64.3621.

Hello. I use Google translator.

Maybe you have or can be translated into English? :) What bugs? If available in English at :) Thanks in advance ;))

i think my server julia nobug, you can run korea. or you need know anythings about this server, you can translated in google.

Mình là dùng mumaker và 2 tools đăng ký vào game nó báo là tài khoản và mật khẩu không vào được game
ai giúp mình với

đừng có dùng tool mà nên tải web 0.9 về chạy và đăng kí là tốt nhất, thực hiện cài web có clip hướng dẫn đó

add thêm wing vào đi bạn...nói thật sv này chạy hơi nặng chút chút...mình có xem qua bên rz :
hắn dev sv này ngon lắm...:D nghe đâu hắn add thêm pet và item ex700 vào..chủ thớt làm đi cho anh em chơi :D

dup đồ vẫn được thớt à, anti hack trên server là sao ?

Mình muốn cho các máy khác kết nối vào sever của mình để chơi nhóm với nhau thì mình phải làm cách nào, đối với sever này ?
Với cả tut cài web 0.9 của bạn áp dụng cho mọi bản Muoff luôn à ?

Sửa lần cuối:

add thêm wing vào đi bạn...nói thật sv này chạy hơi nặng chút chút...mình có xem qua bên rz :
hắn dev sv này ngon lắm...:D nghe đâu hắn add thêm pet và item ex700 vào..chủ thớt làm đi cho anh em chơi :D
Mình thật sự rất nghiêm túc về vấn đề mà bạn đưa ra, cảm ơn bạn rất nhiều, mình sẽ cố gắng phát triển thêm trong thời gian tới.

Cho hỏi serial + ver main này là gì để hex main với, đăng nhập là Ngắt kết nối vs máy chủ luôn @@

Sửa lần cuối:

Cho hỏi serial + ver main này là gì để hex main với, đăng nhập là Ngắt kết nối vs máy chủ luôn @@

server và client đã đồng bộ với nhau rồi, không cần cofig gì cả, chỉ cần bạn xem lại mình đã làm đúng giống video clip hướng dẫn, và có cài đặt mạng Lan ảo với IP là 192.168.1.41 rồi chưa

Tks anh vì đã share cho anh em bản mu tâm huyết của anh.
Cho em hỏi cách điều chỉnh lvl để move map thì ở đâu ? Với cả thêm đồ full thần vào shop loren làm như thế nào

Sửa lần cuối:

Tks anh vì đã share cho anh em bản mu tâm huyết của anh.
Cho em hỏi cách điều chỉnh lvl để move map thì ở đâu ? Với cả thêm đồ full thần vào shop loren làm như thế nào

Shop Loren chi hỗ trợ bán đồ exl full, riêng bán đồ full thần mình chưa nghiêng cứu kĩ, cách chỉnh thì bạn vào google hoặc sửa cuối hàng ngang số 0 thành số 76 là được

mình vào mumaket chỉnh nhân vât 3 xong vào lại nhân vật thì không đuợc. ai fix dùm mình với

mình vào mumaket chỉnh nhân vât 3 xong vào lại nhân vật thì không đuợc. ai fix dùm mình với
Nhân vật nhiệm vụ master mình khuyên bạn là nên tạo nhân vật ban đầu, chỉnh nhân vật đó lên lv 400 rồi tạo nguyên liệu nhiệm vụ, để từng bước làm nhiệm vụ rồi hoàn thành cho nó không ảnh hưởng tới SV nhé.
Nếu mình bằng Mumaker thì bạn chọn dòng nhân vật có chữ (JAP) hoặc bỏ nhân vật cấp 3 có chữ (KOR) giùm.

Mu tuy đã củ, nhưng đối với nhiều người đó là một kỉ niệm không thể quên

Bạn cho mình hỏi là muôn đổi mốc lv reset ở web thì làm thế nào?

cho mình xin cái mumaker nào full hỗ trợ bản này với bạn newbie kiếm khó quá :D

với lại cho mình hỏi là nếu cài 1 bản mu off trước đó rồi thì có cần xóa sql cài lại ko hay cứ thay mấy cái file attack thôi ? thank :D

với lại cho mình hỏi là nếu cài 1 bản mu off trước đó rồi thì có cần xóa sql cài lại ko hay cứ thay mấy cái file attack thôi ? thank :D

Delete DB cũ, xong Attach lại DB mới, không cần cài lại SQL Server nha bạn.

Back