[Release] Server Julia 2.0 run Windows 8.1 - Windows 10 and all Windows

Re: Server julia Ia 2.0 full quà tết dành cho anh em

anh teamview jum em được k . chả biết gì em xài sql r2 2008

Re: Server julia Ia 2.0 full quà tết dành cho anh em

-cai giup em voi xin cam on

-anh giup em cai dat MU nay nha anh

Sửa lần cuối:
diến đàn game thủ lớn nhất việt nam, vào đăng kí là có ngay quà

Xin làm phiền có ai giúp mình không? Mình làm theo hướng dẫn nhưng bi lỗi ODBC. Mình xài win7 32 bit. đã chạy ODBC 32 trong data rồi nhưng vẫn không đc. Mình đã xem kỹ hướng dẫn nhiều lần rồi không thấy sai chỗ nào cả. Có khi nào do mình đã chạy ser khác lúc trước giờ xóa bỏ cài ser này nên bị ảnh hưởng không?
Với cái web khi chạy nó báo lỗi ports 80 với 443. Có ai biết giúp mình khắc phục với đc ko? Chân thành cảm ơn.

Mình chỉ hỗ trợ các bạn cài đặt offline thôi, còn ai muốn cài tiệm nét, hay đưa online thì mấy bạn phải cài đặt off cho thuần thục trước, rồi bắt đầu nghiên cứu qua online nhé, mình hỗ trợ teamview hoặc điện thoại, hoàn toàn miễn phí, nếu mạo nhận team giadinhmu thu phí hoặc đòi tiền thì bạn lập tức không được làm theo, vì team mình luôn hỗ trợ nhiệt tình cho các bạn. Vì lí do update và đi nước ngoài hỗ trợ những bạn nước ngoài, trường học, thư viện, một số nơi muốn chơi MU của mình nên mình không lên đây thường xuyên, mong các bạn thông cảm.

Việc thực hiện giao dịch để chao hoặc nguyên liệu gửi vào ngân hàng là xảy ra tình trạng mất đồ nên bắt buộc bạn phải tạo nhân vật mới, chứ bạn cày lên lv, mặc đồ trên người hoặc dù bạn cởi hết đồ nhưng vẫn còn xót lại vài món để trên thùng đồ buôn bán cá nhân thì mất sạch nhé, nên tạo nhân vật xong rồi chuyển nguyên liệu sang nhân vật mới tạo mà thực hiện là an toàn và nhanh hơn việc bạn cất đồ vào thùng đồ lớn rồi thực hiện gửi chao, lại phải mặc đồ lại luyện tiếp, nên yêu cầu cấp độ dưới 50 là họp lý.

Sửa lần cuối:
Cảm ơn bạn @bethichdubu nhiều nha. Hướng dẫn rất chi tiết, tôi làm theo đã thành công và chơi được.

Tuy nhiên như bethichdubu có cảnh báo trong clip hướng dẫn. Tốt nhất các bạn nên cài server trên máy ảo, client thì chơi trên máy thật.

Cảm ơn bạn @bethichdubu nhiều nha. Hướng dẫn rất chi tiết, tôi làm theo đã thành công và chơi được.
Tuy nhiên như bethichdubu có cảnh báo trong clip hướng dẫn. Tốt nhất các bạn nên cài server trên máy ảo, client thì chơi trên máy thật.
Nếu bạn muốn cài mu trên máy thật cũng không sao vì dạng này là dạng trojan check key nó sẽ lục lọi và crack key Server cho bạn, sẽ gửi về máy chủ và nhận dạng là bạn đang chơi offline hay online nếu bạn làm việc thì việc đó cũng không mất mát hay thông tin dữ liệu của bạn bị lấy cấp, nhưng do quá trình down tải nên nghẽn IP gây chậm chạp khi duyệt web nên mình khuyên các bạn nên đóng băng ổ C khi giải phóng trojan bằng việc chạy Fix SV ra. bạn có thể tham khảo thêm mẫu MuServer hòai cổ bản season 1 đầu tiên ở đây tải về trải nghiệm cái thời MU mới ra đồ+13 nhé

Thanks @bethichdubu, bạn có version mới không, share cho tôi với được không? Tôi chỉ cài chơi offline tại nhà, không mở host kinh doanh.

Công ty này ra SS10 Ep3, mà bán mắc vãi, không đủ $ mua để chơi offline.

Cảm ơn bạn chia sẽ link tham khảo nhưng mình cũng khuyên bạn là thể loại ss 5 6 7 này lỗi thời lắm, giống như dạng custom vậy, add thêm một số item thôi chứ nhiều khi có auto cũng chả hay, vì lúc trước mình từng dev dạng này dễ lỗi nhất nhân vật RF chưa hòan chỉnh về skill. nhóm mình đang cố gắng săn mua bản X với EX để cho ra nhân vật thứ 8 là Growlanser (Royal Knight), nhưng nếu nhân vật này không hòan chình thì cứ để 7 class mà dùng trên giao diện bên dưới sẽ đẹp hơn bạn ơi

Bản này ngon..nhưng về phần auto thì không thề chạy đc.... Cứ bật pm auto lên thì main nó lại không hiện lên đc....

cài xong chỉnh % exp vào game vẫn thế =.=

Cái auto MU không thích hợp cho win 8 và win 10 nha các bạn, chỉ áp dụng cho XP win 7 thôi.
còn chỉnh % exP nó nằm ở trong data, file CommonServer.cfg mở bằng text
AddExperience = 40 ( sửa 40 thành 5000)
còn cái
ML_AddExperience = 60
là kinh nghiệm master skill
Chỉnh lên 5000 từ lv 200 trở đi mới thấy khác biệt...

bethichdubu

Vậy thì dùng 2 cái máy ảo vậy :05:

Nếu ổ cứng vài trăm GB thì tạo 1 cái máy ảo Sv này xong rồi tạo 1 máy ảo khác server kia chiếm dung lượng tầm 4gb một cái cũng chẳng sau, còn nếu thích thì gộp Server cái Season 3 đổi tên Muonline thành muonline 1, còn cái ex700 thì giữ nguyên 4 database, mà chế độ gộp server nghe nói cao siu lắm phải config từ exe nên mình chưa thử.

Mình đã Edit lên 5000, tắt sever chạy lại exp nhận đc vẫn vậy :(
Đa số SV khi thay đổi chỉ số Exp thì nhận biết thông qua việc drop zen bác đừng nhìn cột exp bên trái thì bác chỉnh 100 hay 1000 nó cũng hiện thị giống nhau là vài trăm ngàn exp, bác chỉnh thành 1 thì mới thấy là nhận đc vài chục hoặc vài ngàn so với 100 thôi, còn Server này mặc định Zen drop theo WebZen nên dù sửa exp lên max là 5000 thì nó vẫn drop zen như vậy à, sửa xong đừng chỉnh level nhân vật mà cứ đánh từ lv 1 đến 400 cùng một chỗ , cùng một bãi quái so sánh thời gian với server exp 40 đi chênh nhau cũng 6 tiếng đấy, Exp 5000 mất 1 giờ 30 phút là lên từ 1 đến 400 còn Exp 40 chắc hơn 7 tiếng nha bác.

Back