[Release] Server Julia 2.0 run Windows 8.1 - Windows 10 and all Windows

Re: Server julia Ia 2.0 full quà tết dành cho anh em

:( tưởng nó kêu chỉ wcoin => wpoint chịu rồi

=))

này lấy source ko cho mà ngồi mà chỉnh sửa nè =))

Cái thằng ranh này nói chuyện bố đời nhỉ. Loài này nên giết tận gốc kẻo nó đẻ trứng thì nguy :))

Có chỉnh lại được yêu cầu reset trên web ko chủ thớt ? Đòi đồ nhiều quá
Server chạy được khoảng 7-8h là dis nhé, các set của ss5 ko mặc được. Còn lại nghịch cũng vui :))

Server chạy được khoảng 7-8h là dis nhé, các set của ss5 ko mặc được. Còn lại nghịch cũng vui :))

Server của bác thớt hơn 50 sét dành cho 6 nhân vật khác nhau, tui đã mặc thử tất cả đều được, không biết bác nói set ss5 là set nào nữa, bó tay, bác làm nv 3 chưa, mà sv của thớt cũng đang online trên tiệm nét của tui đây này, mở 24/24 gần 3 tháng nay rồi, có diss gì đâu, chăc là nghịch bậy bạ rồi

Server của bác thớt hơn 50 sét dành cho 6 nhân vật khác nhau, tui đã mặc thử tất cả đều được, không biết bác nói set ss5 là set nào nữa, bó tay, bác làm nv 3 chưa, mà sv của thớt cũng đang online trên tiệm nét của tui đây này, mở 24/24 gần 3 tháng nay rồi, có diss gì đâu, chăc là nghịch bậy bạ rồi
chắc củ cái khoản online tiệm nhỉ :d đông mem k? lag k?

chỉnh đc chứ! web nào chả chỉnh đc!

cho xin cái gameservercs này cái bethichdubu ơi :p

mình bị 1 lỗi rất nhức đầu là khi chạy server quá lâu sẽ bị dis game ra ngoài + mất dữ liệu khoảng vài phút trước đó.
Phải tắt server đi chạy lại mới vào lại game đc, có ai bị giống mình ko

cho xin cái gameservercs này cái bethichdubu ơi :p
Có sẵn đó thím, sv 1.918 gì đó... sẵn luôn mà.
Mình có ghé thăm tiệm nét của Lai minh rồi, vẫn đang hoạt động SV của mình, hơn 4 tháng rồi nhỉ. Thấy bản xếp hạng vãi ra. Top relife 40 lần ghê vậy. Tuy không anti hack nhưng ở đây chơi rất nghiêm túc, không hack không buôn bán bằng tiền mặt, và anh em mới chơi vẫn hỗ trợ nhiệt tình. SV lúc nào cũng hơn 70 người đã thật.

mình bị 1 lỗi rất nhức đầu là khi chạy server quá lâu sẽ bị dis game ra ngoài + mất dữ liệu khoảng vài phút trước đó.
Phải tắt server đi chạy lại mới vào lại game đc, có ai bị giống mình ko
Mình chơi ở đây hơn 10 tiếng có thấy diss gì đâu chắc là do bạn chưa cài Netfame hoặc bạn chưa cài C++ của windows đó mà

Bethichdubu cho mình xin yahoo đc ko bạn
gữi inbox dùm mình nhé

Sửa lần cuối:

trong thư mục Server hướng dẫn SV, có số dt và mail của mình đấy.

cái phiên bản này có nhân vật summoner và chiến binh thép không ? trong cửa hàng shop wcoin không có thẻ bán vậy ?

Sửa lần cuối:

cái phiên bản này có nhân vật summoner và chiến binh thép không ? trong cửa hàng shop wcoin không có thẻ bán vậy ?
Có SM và ko có RF nhé bạn.

-----
Server chạy tốt. Cảm ơn bethichdubu rất nhiều! :)
Nhân tiện cho mình hỏi có server nào có class RF mà chạy nhẹ chút xíu ko.
Máy mình yếu quá chạy mấy bản SCF 11.70.xx share trên diễn đàn không nổi.
Mình chỉ chơi off thôi nên ko yêu cầu gì nhẹ nhẹ là được. :D

Sửa lần cuối:

xem lại window đê cưng =))

ko thì sdung vmware lite đê.

đỡ fai cài win :))

đang rảnh lang thang 4rum tìm bản cài chơi thử MU offline sau mấy năm bỏ thì toàn gặp 2 cái thằng trẻ trâu @HackLuv với @godhoang đọc ngứa cả mắt. Công nhận ông chủ thớt này giữ bình tĩnh trước 2 thằng bố đời thật, làm người ai chẳng thiếu sót, loại mạt hạng toàn comment lạm dụng emo đi khiêu khích lẫn chỉ trích cá nhân xem thường người khác thế này chưa biết trình độ thế nào chứ ngoài đời chắc cũng chẳng khác gì một con gâu gâu biết cầm chuột.

Bác nào cho mình xin link down Client khác với, client của chủ topic không chạy được, mình dùng win 7 64bit

Mình chạy cash shop bị lỗi "SQL server connect fail !" ai giúp mình với.

Bác nào làm giùm cái Vmware giùm , mình cài chạy k đc, thank

Chủ thớt cho mình xin cách fix chạy main bản này với máy dùng card ati với , cài xong xuôi rồi nhưng main cứ bị close không cách nào vào dev đc :) Thanks trước nhé

Hello. I use Google translator.

Maybe you have or can be translated into English? :) What bugs? If available in English at :) Thanks in advance ;))

Back