[Release] Server Julia 2.0 run Windows 8.1 - Windows 10 and all Windows

Re: Server julia Ia 2.0 full quà tết dành cho anh em

Up date nữa hả anh, Em mới tải SV lại thấy mã MD5 khác nữa oài... hix hix

chủ thớt ơi giờ mình làm thêm opps dổi 1 or 8 16 cre lấy wcoint thì làm sao. chứ để 32 cre đổi wcoint thì nhìu quá

Trong mục C:\xampp\htdocs\web\includes
bank.class sửa cái đó thành số wcoint nhận và điều kiện đặt ra nhỏ hơn 8.

ý mình là làm thêm opps cho men có nhiều lựa chọn như bạn muốn đổi 8 16 32 cre lấy 80 160 320 wcoint tương ứng
Nếu làm nhiều op để mem đổi tương ứng sẽ gây ra 2 tác hại:
_ Thứ 1 khi có cre là đi đổi => mất giá trị Cre trong game, vì có bao nhiêu cũng có thể đổi được.
_ Thứ 2 khi đổi Cre sẽ mất đồ kể cả Cre dư trên người, ví dụ trên người để 32 cre, lỡ tay nhấp vào đổi 8 cre thì mất cả 24 cre còn lại. Và trên web đã tích hợp hướng dẫn bằng hình là 32 cre, nên việc để dành 32 cre đổi là hợp lí nhất.

hix hix web ko có thay đổi giới tính hix
Thay đổi giới tính sẽ gây ra 1 số lỗi như, nhân vật đang làm NV của mình, khi đổi giới tính sẽ ko làm nhiệm vụ được nữa, điển hình là Class 3, Web này đã tích họp việc trao đổi Reset và Relife trong 1 tài khoản.
Ví dụ, 1 nhân vật muốn đổi tên, chỉ việc gửi lần RS và RL vào ngân hàng, tạo nhân vật khác rồi rút lần RS và RL tương ứng khi gửi,
Thứ 2 muốn đổi giới tính từ DK sang DW, nhân vật DK gửi RS và RL vào ngân hàng, tạo 1 nhân vật DW rồi rút RS và RL ra thôi.
Phí được tính bằng Bless, bạn hãy tham khảo ở mục Ngân Hàng, của nằm bên tay trái khi vào trang chủ đó.

Đã nâng cấp lên bản thương mại.
Fix drop Kundun và các Item khác.
Up them 12 Moster Gold của Season 5
Drop đầy đủ của các box.
Cải thiện Skill và toàn bộ các chức năng khác
có đầy đủ Anti anh em vào tải lại SV nhé.

TRong muc muserver có bản fix sv và bản Server 1.1.0.298 mình giải nén bản fix sv ah còn Server 1.1.0.298 có sài ko
rgank

bản Server 1.1.0.298 để dành những ai chuyên môn, chỉnh sửa sang SV-CS để công thành chiến, nếu mình mở MU online chơi bình thường thì không cần giải nén ra đâu bạn.

hỏi câu ngớ ngẩn chút...sv này có gì đặc biệt không ạ :v xin lỗi nếu câu hỏi thừa

hỏi câu ngớ ngẩn chút...sv này có gì đặc biệt không ạ :v xin lỗi nếu câu hỏi thừa

SV này đặc biệt khác ở bản SV khác là:
Không bị bug skill ở 6 class khi làm NV cấp 3, NV master.
Drop ổn định, và không đòi hỏi máy tính cấu hình cao, Ram 512 cũng có thể vừa chạy Client vửa chạy SV.
Có thể chạy ổn định trên Win7.
Trong SV hỗ trợ đầy đủ các Sự kiện của Season 1 2 3 4 5.
Hỗ trợ đầy đủ 36 set thần của Season 4, và có đầy đủ quái vật vàng của Season 5.
Chạy ổn định đã thử để 1 tuần online 24/24 không phát sinh các lỗi drop, bug.
Bản client đã chỉnh các skin phép đẹp mắt, bố trí quái vật hợp lí, kèm web chuẩn 0.9 mới nhất.
Nên phần đặc biệt còn rất nhiều, các bạn phải chơi offline, tự cày cuốc, đừng can thiệp Mumaker, Không nên tạo đồ hoặc Zen để bản thân tự cày game sẽ cảm thấy độ hấp dẫn về Dame , HP và độ khó của quái vật khi chơi bản SV này.
Tự khám phá nhé còn nhiều thứ hay lắm.

Sửa lần cuối:

SV này đặc biệt khác ở bản SV khác là:
Không bị bug skill ở 6 class khi làm NV cấp 3, NV master.
Drop ổn định, và không đòi hỏi máy tính cấu hình cao, Ram 512 cũng có thể vừa chạy Client vửa chạy SV.
Có thể chạy ổn định trên Win7.
Trong SV hỗ trợ đầy đủ các Sự kiện của Season 1 2 3 4 5.
Hỗ trợ đầy đủ 36 set thần của Season 4, và có đầy đủ quái vật vàng của Season 5.
Chạy ổn định đã thử để 1 tuần online 24/24 không phát sinh các lỗi drop, bug.
Bản client đã chỉnh các skin phép đẹp mắt, bố trí quái vật hợp lí, kèm web chuẩn 0.9 mới nhất.
Nên phần đặc biệt còn rất nhiều, các bạn phải chơi offline, tự cày cuốc, đừng can thiệp Mumaker, Không nên tạo đồ hoặc Zen để bản thân tự cày game sẽ cảm thấy độ hấp dẫn về Dame , HP và độ khó của quái vật khi chơi bản SV này.
Tự khám phá nhé còn nhiều thứ hay lắm.

hehe mới thật =))

1, quái vật mình custom đc
2, map mình cũng add đc
3, ia chạy trên w7 đc mà :))
4, bug skill :v

vụ này hot ne =))

ss4 thì sm chưa có master nhé :))

chốt 1 câu :v

BẠN Ý RẤT GIỎI :D

cả nhà vỗ tay ủng hộ bạn ý nhỉ :D < ko fai là nói đểu bạn đâu nhé :v

mình ăn ngay nói thẳng =)). Vì tính bạn giống thằng SLKK vl :v >

hehe mới thật =))

1, quái vật mình custom đc
2, map mình cũng add đc
3, ia chạy trên w7 đc mà :))
4, bug skill :v

vụ này hot ne =))

ss4 thì sm chưa có master nhé :))

chốt 1 câu :v

BẠN Ý RẤT GIỎI :D

cả nhà vỗ tay ủng hộ bạn ý nhỉ :D < ko fai là nói đểu bạn đâu nhé :v

mình ăn ngay nói thẳng =)). Vì tính bạn giống thằng SLKK vl :v >

Nhưng mà nếu Summoner của mình, có nhiệm vụ Master và skill master, mình quay clip lại, thì cậu rời bỏ 4r ketnoitatca luôn nhé, ăn ngay nói thẳng, nhưng nói đúng, nói to mồm, coi chừng nhục như Hrain à nhá

sv cậu share riêng cho tớ, có master kill à, chỉnh 1 cấp độ tăng 2 điểm đc k cậu

hackluv và bethichdudu nên làm bạn tốt để cùng phát triển

sv cậu share riêng cho tớ, có master kill à, chỉnh 1 cấp độ tăng 2 điểm đc k cậu

Quá trình add source của IA mình chưa add edit point skill master vào SV, nên chỉ có thể tùy chỉnh cấp độ tối đa master đạt được, trong data file CommonServer.cfg, nếu muốn điểm master càng nhiều thì nhiều cấp được nhiều điểm, còn 1 cấp được 2 hoặc 3 điểm, thì mình chưa làm nên chưa có lệnh, bạn thông cảm.

main sdung main khác là có mà
.

sợ vãi :v

dọa nhau ah

từ bé đến giờ ta chưa sợ cái gì đâu

sao fai xoắn

chẳng sợ bố con thằng nào cả

Biết ý đồ của nhau, thì cũng đừng chém gió to quá cậu, bình tĩnh nào.

hackluv và bethichdudu nên làm bạn tốt để cùng phát triển

Một ý kiến tuyệt vời, cám ơn bạn nhé.

Sửa lần cuối:

Mọi người giữ bình tĩnh và comment đúng mực nhé :)

Anh ơi, nhân vật reset được nhận điểm pc và gold, làm sao để biết tổng số điểm mình nhận được khi mình reset ở lần nào k ạ

1.07X là có skill master của sum mà :v không nhầm thì 5.4 là hoàn thiện nhất của sum mà :3

1.07X là có skill master của sum mà :v không nhầm thì 5.4 là hoàn thiện nhất của sum mà :3
Tuỳ bản Client và Server phải có DB run được skill Master. Nếu dùng Server SS3 ep 2 của anh Tuấn Dương thì ko thể Run được,
hi hi
.

Anh ơi, nhân vật reset được nhận điểm pc và gold, làm sao để biết tổng số điểm mình nhận được khi mình reset ở lần nào k ạ
Của bác đây.

Sửa lần cuối:

0.97N =))

ông ơi ảo :v

thêm mấy cái map vào vui phết :v
mà sao nha...tui chạy querry chống hack dupe item rồi...:v vẫn bub hack trade dupe đc nhỉ :3 ông biết cách nào khắc phục không

Tuỳ bản Client và Server phải có DB run được skill Master. Nếu dùng Server SS3 ep 2 của anh Tuấn Dương thì ko thể Run được,
hi hi
.

Của bác đây.
db của mình chạy từ ss1 đến ss6.3 đc hết mà :v cái chính là main có hỗ trợ master không thôi :3

Back