Tổng Hợp Hướng Dẫn Chi Tiết Cài Đặt Muserver 1.04x SS3 EP2

add nick chat anh vào nè :hoang_nguyenxuanhoang2000 ,sau đó anh chỉ cho lẹ:65:

Anh Tuấn trả lời về cái MU maker đi ạ,khó hiểu quá,config đầy đủ mà vẫn báo lỗi giống doanthieugia:102:

MuMake bị lỗi là do bản của TD dùng MD5
Trong SV của TD có MD5 đó
Để chạy đc MuMake bản của TD bạn làm như sau:

Copy file WZ_MD5_MOD.dll (Muserver\SCF-Programs\MD5)to your MSSQL server binn directory (usually
C:\Archivo de programas\Microsoft SQL Server\MSSQL\Binn

Chúc bạn thành công!

Chời ơi thiệt tình cám ơn nhưng cái đoạn trích ở trên...xưa rồi ông à,giờ tui quan tâm cái Online nè,cái trên tui chỉ cần dùng Net Frame work là xong à.Dù sao cũng cém ơn ^^!:5::5:

giúp em với! em cài bữa h mà ko được! em cài y như các bác hướng dẫn nhưng tới lúc tạo restore datbase thì nó toàn hiện bảng báo lỗi này ko àh! mà cái SCFMuTeam thì lại cài được còn 3 cái kia ko được! giúp em gấp gấp nha! thank's các bác nhìu! bên dưới là hình nag lỗi!

Sửa lần cuối:
restore sai hoàn toàn,add nick chat anh vào : hoang_nguyenxuanhoang2000 :16::16:

Dương có thể post 1 bài hướng dẫn cách Config IP của Muserver1.04x này ko vậy

Tớ làm hoài mà chẳng đc:37:

Này,tao nhịn mày nhiều rồi nha.Đừng có nói cái kiểu khiêu khích...
Sao mày ngu thế?Mày ko hiểu tiếng người àh?Đm tao nói Config IP để tao đưa lên Online,chứ làm Off chỉ cần cái Locpack với cái SQL là xong.:68:
KO thầy đố mày làm nên:69:

@ ALL: Sorry các bạn,chỉ vì tớ ức chế cái thằng chó này,mới bập bẹ biết nói mà lại làm như ta đây "phờ rồ" lắm:77:.Ai là Mod DEL luôn bài này sao khi thằng đọc đc nhé.:15:

Sửa bởi Amin:
help meeeee :43: trong bước restore database em restore cái MuOnline_Event
:76: em dẫn đương dẫn đến rùi mà nó lai báo đương dẫn thế này

tuan

cả lỗi này nữa

Sửa lần cuối:
VIETNAM nói cho kĩ nha,người lớn mà cư xử chửi tục như con nít vậy mà cũng nói đc àh,nếu như tôi là ông mà tôi lại hỉu nhầm ông ,xin thưa,tôi sẽ nói chuyện đàng hoàng chứ không như chửi tục vô học vậy đâu,mà nói cho nghe nè,nick của tôi có vài lần ấn ghi nhớ ngoài net ,lúc tính tiền lỡ thằng nhóc nào hay thằng mất dạy nào nó quậy thì sao,dù sao tui cũng xin lỗi vì sự vô ý không vào đâu như vậy.Tui sẽ chỉnh lại cái post đó và thanks bạn 1 cái.Nhưng Điều cuối cùng tôi muốn nói với cậu:dù có điều gì khó chịu,xin đừng cư xử vô thức như 1 đứa trẻ...

huhu em hỏi tí nữa đi em cài dc sever mu 1.04X do anh Tuấn Dương post đến khi vào game nó báo như vầy

Không bít sao khi mình Restore Database cái Muonline_Event và MuOnline_Ranking thì luôn bị cái lỗi này . Đã thử làm lại rất nhiều lần nhưng không đc . Mong mọi người xem giúp lỗi gì và cách khắc phục ra sao nhé . Thank all !

attachment.php

Cón cái lỗi trên là do bạn chưa đánh dấu và phần Check the force gì gì đó. Cái Muonline_Event thì đc còn cái Ranking đó thì lỗi: Device activation error.....

Cón nữa. Em thử tạo database là ranking thì restore đc, sao lúc tạo là MuOnline_ranking thì ko đc nhỉ?

ai chỉ em với lúc em change mấy cái ip bấm vô mấy cái file thì nó hiện ra thế này

Mấy cái file như Mapserverinfo.dat hay cs.ini gì ấy bấm vô để change ip thì nó báo file can not open ai biết chỉ với

Các anh ơi sao em cài xong SQL 2000 thì nó báo lỗi C:/WINDOW/sql.log for inforemation chỉ em cách khắc phục coi các anh

CÓ AI GIÚP EM VỚI EM ĐÃ THEO MU OFLINE THÀNH ONLINE EM THEO GẦN CẢ 3 THÁNH TRỜI MÀ EM HỔNG LÀM DC:2: CÓ AI GIÚP EM ĐC HUM CÓ NGƯỜI WUEN TRÊN MẠNG NO ĐÒI LÀM SEVER CHO EM NÓ ĐÒI 2 TR MỘT NĂM AC WE A` EM CHO NO WC NÓ THẤY EM LA GIRL NÓ GIẢM CHO 2 TR LA XUỐNG CÒN 2 TR HUHUHU:20: EM ĐÃ LÀM THEO GẦN 3 THÁNG TRỜI MÀ CHẲNG ĐC CẢ EM ĐÃ CỐ LÉM MÀ HỔNG ĐC NHIỀU KHI MUỐN KHÓC LÉM MÀ CHẲNG AI GIÚP EM CẢ EM CẦN ĐC SỰ GIUP ĐỠ ai giúp em với em hậu tạ nhiều :20:

Back