Tổng Hợp Hướng Dẫn Chi Tiết Cài Đặt Muserver 1.04x SS3 EP2

Híc mình đã cài đi cài lại rất nhiều lần nhưng lần nào cũng mắc một lỗi như nhau : DON'T SEND khi chạy server ai bít cách khắc phục lỗi này giúp mình với. Buồn kinh khủng, cài mãi mà ko đc. Lần trước mình cài bản SS3EP1 thì chạy ngon rồi, đến bản EP2 thì luôn bị thế chán quá. Mong mọi người giúp đỡ mình với.

Híc mình đã cài đi cài lại rất nhiều lần nhưng lần nào cũng mắc một lỗi như nhau : DON'T SEND khi chạy server ai bít cách khắc phục lỗi này giúp mình với. Buồn kinh khủng, cài mãi mà ko đc. Lần trước mình cài bản SS3EP1 thì chạy ngon rồi, đến bản EP2 thì luôn bị thế chán quá. Mong mọi người giúp đỡ mình với.

Don't send ở chỗ nào chứ,bạn post hình lên người khác mới giúp được chứ

Mình cài chạy ngon rồi nhưng không thấy có Lâu đài máu(BC) và quảng trường quỷ. Ai biết cách sủa lỗi này giúp mình với. MU mà ko có BC va DQ thì còn gì là MU nữa. :102::2::39:

Lỗi Ở trên em đã khắc phục đc rồi ... Nhưng khi vào lại Mu thì bị Disconnect ở ngay màn Đăng nhập :(

Không ai trả lời giúp mình ah? Chán nhỉ, vào MU ma không có lâu đài máu và quảng trường quỷ thì còn gọi ji là MU nữa. Anh em trong 4rum help mình cách khắc phục đi.

Em làm xong rùi nhưng khi vào sever thì lai không đăng nhập đc :20: mà tên sever lại là MUKNTC :42: đến đoạn này thì em pó tay rùi :((

Các anh cho em hỏi đây là lỗi gì vậy . Em check Force ...... rùi nhưng sao nó lại ra cái này.
Cái Muonline.bak thì em làm ngon còn mấy cái kia thì chịu :46:

Các anh cho em hỏi đây là lỗi gì vậy . Em check Force ...... rùi nhưng sao nó lại ra cái này.
Cái Muonline.bak thì em làm ngon còn mấy cái kia thì chịu :46:

làm lại với file này nhé.(khuyến cáo nên đặt muserver ở ổ D).tạo 1 cái Mu_Event.Rồi chuyển sang tab data file,chọn đường dẫn đến muserver/DB(nếu chưa có thư mục này thì tạo nhé).Tiếp tục với nhãn bên cạnh Transaction Log,cũng chọn đương dẫn như thế,xong ok. Restore Datbase ( bước này thì biết rồi nhé).

để thư mục MuServer ở ổ nào thì chọn đường dẫn đến thư mục DB trong muserver đến đó.
Lưu ý:ko để đường dẫn là d:/muserver/db như thế kia đâu nhé.để thế ko restore đc đâu

như trong hình đây:chọn đường dẫn đến thư mục DB

nhớ chọn ô check forced nhé

Sửa lần cuối:
Em dowload cai muserver ss3 ep2 của anh ADM chơi đươc luôn nhưng ma khi chơi em thấy mấy lỗi sau .
-Khong hien leve nhan vat class 3
-một nữa số map bản đồ ko move được
-va có một số shop khong ấn vào đươc
Các anh chỉ em cach khắc phục với em đang rất cần

Em dowload cai muserver ss3 ep2 của anh ADM chơi đươc luôn nhưng ma khi chơi em thấy mấy lỗi sau .
-Khong hien leve nhan vat class 3
-một nữa số map bản đồ ko move được
-va có một số shop khong ấn vào đươc
Các anh chỉ em cach khắc phục với em đang rất cần

muốn cho hiện lv thì đây:

Hex main tìm dòng hex sau :
83C4 0425 FF00 0000 83F8 0175 3568 D106

thay đổi thành
83C4 0425 FF00 0000 83F8 01EB 3568 D106

và nhớ bỏ dấu tick ô FindACSII thì mới có thể thấy code trên

muốn cho hiện lv thì đây:

Hex main tìm dòng hex sau :
83C4 0425 FF00 0000 83F8 0175 3568 D106

thay đổi thành
83C4 0425 FF00 0000 83F8 01EB 3568 D106

và nhớ bỏ dấu tick ô FindACSII thì mới có thể thấy code trên
l
Làm như nào vậy bạn noi dõ đươc hok . mình mới tập lam mà:20:
Có phải là dùng phần mềm để hex file main.exe hok ma phần mềm đó tên gì bạn cho mình link dowload được khong

l
Làm như nào vậy bạn noi dõ đươc hok . mình mới tập lam mà:20:
Có phải là dùng phần mềm để hex file main.exe hok ma phần mềm đó tên gì bạn cho mình link dowload được khong

dùng untraedit.trong forums có rất nhiều rồi.bạn down về.install xong.kick chuột phải vào file main chọn dòng untraedit.xong find: paste nguyên cái dòng kia vào rồi sửa.thế nhé.mình làm biếng ngại chụp hình.^^:76::76::76:

ng0n.....thank you nhưng tôi chưa cài thử đâu đấy cài không được thì chuẩn bị ăn đấm nhé:69:

à nè tiện bạn giúp mình tý luôn .giupd mình cách tạo wed để reset cái không mỗi lần chơi lại tự mình reset chán lắm:102::102:

Những cái cơ bản trong 4rum cũng đã có rất nhiều...bạn nên tìm chức năng tìm kiếm để tìm những bài bạn cần

hix a Tuấn Dương oi xem ho em cái lỗi nay` của join sever no bao "WSASend() failed with eror 11065" lúc chạy sever thì nó vãn có sever trong join sever nhưng ko kết nối dc dây la hinh` ảnh

Back