Tổng Hợp Hướng Dẫn Chi Tiết Cài Đặt Muserver 1.04x SS3 EP2

anh có thể lam` ơn chỉ em từng bước một ko nêu anh có thể pm nick em nhe modz4vnn cảm ơn anh nhiều

em có thể hỏi 2 người chắc ăn nhất:admin Tuấn(Sđt: 0958 55 1558) + doanthieugia19

hix không ai giúp em về việc lam thế nào để mu sever chơi đc nhiều máy như thế nào

aiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii giúp với anh tuấn ADM đâu các mod đâu chỉ cho em với

hix, sao nói tui spam mấy cha ... !! tui cũng có khác gì ai đâu, cài khó gần chết đi được, nhưng mà khó thì khó, chứ đâu cần phải giống như là hok cài đc thì chết đâu mà khóc dữ dậy ... !! :68:

nhưng mà nói thì nói thế thôi, chứ tui cũng đang bí ngay khúc đầu đây ... !!
cho hỏi cái nha : trong thư mục sever á nó không có thư mục " db " mà chỉ có DBBAK " hay gì đó đại loại là như thế " . vậy mình phải tạo 1 forfe mới là " db " để restore hả.Có đúng hok ?? Còn lỗi này nữa ... lúc chạy startup á : chạy link jontserve á nó bị lỗi "Don'tsend" Ai biết xin chỉ dùm nha .... !! Ờ mà cũng đúng á, hok cài đc chắc cũng muốn khóc quá ... !! Xin lỗi các bạn nhiều nha ... !! Khi mình gặp khó khăn thì mới biết ........ !! Thank ...!! làm ơn chỉ cho kent sớm nha ...!! mong tin các bạn nhiều ... !! :58:

Làm ơn chỉ dùm kent cách khắc phục lỗi này với ...

bạn còn chép đc sever vào mình còn chả thấy sver đâu
bạn thủe xem đã chép patch 1.04X vào chưa:28::28:

rồi bạn à , nhưng mình không biết sao lại ra như thế, đợi lâu lắc à

các pác pm :[email protected] để tui dùng chương trình team viewer làm Mu off cho.Cám ơn nếu thanks,hoặc....gì đó nếu bạn mún trả công tui:23::23:

Anh Tuấn Dương ơi, em mới học vi tính thôi, anh up lại giùm em link Mumaker, Main Editor nha. Còn cái web đăng kí em cài rồi, nhưng mà cho em hỏi, tại sao khi chay server nó báo lỗi map và muranking, mặc dù tất cả đều run hết. Còn khi vào Mu thì nó báo Dissconet. Phải chăng do em không chỉnh ip của main?

vậy thì anh chịu:32::32:,mà cũng tiếc là anh không bík xài quay video trong máy vi tính để chỉ :42::42:,sr:63:

Mình khởi động server thì báo lỗi này, ai bít fix giùm mình với!

Mình đã cài cẩn thận theo đúng hướng dẫn ma admin TD đưa ra, nhưng khi chạy sever luôn bị báo lỗi don't send. Tuấn Dương ơi giúp mình sửa lỗi này với. Tiện thể bạn có thể kiểm tra xem phiên bản của MU Hải Phòng là verson bao nhiêu không đường link đây: các dòng item dịch hoàn toàn ra tiếng việt như của MU FPT. kiểm tra fien bản nếu có server thì pót cho anh em download nhé :D

Mình đã cài cẩn thận theo đúng hướng dẫn ma admin TD đưa ra, nhưng khi chạy sever luôn bị báo lỗi don't send. Tuấn Dương ơi giúp mình sửa lỗi này với. Tiện thể bạn có thể kiểm tra xem phiên bản của MU Hải Phòng là verson bao nhiêu không đường link đây: các dòng item dịch hoàn toàn ra tiếng việt như của MU FPT. kiểm tra fien bản nếu có server thì pót cho anh em download nhé :D

I chang Tiếng việt có dấu như MU FPT chắc chắn là bản MU ss 2 rồi,hình như ss 2 bản 1.02 ấy,bản mà vào đăng nhập sv có con DL

Back